தயாரிப்பு அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு பெயர் | குளிர் அலகு பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய் |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ, முதலியன. |
| வடிவம் | நேராக, U வடிவம், W வடிவம் போன்றவை. |
| நீரில் மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் (சாதாரண நீர் வெப்பநிலை) |
| நீரில் காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| முன்னணி கம்பி நீளம் | 700-1000மிமீ (விருப்பத்திற்கேற்ப) |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| முனைய வகை | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| ஏர் கூலரில் உள்ள பனியை நீக்குவதற்கு, கூலர் யூனிட் டிஃப்ராஸ்ட் ஹீட்டிங் டியூப் பயன்படுத்தப்படுகிறது, படத்தில் உள்ள வடிவம்பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய்இது AA வகை (இரட்டை நேரான குழாய்), குழாயின் நீளம் உங்கள் ஏர்-கூலரின் அளவைப் பொறுத்து தனிப்பயனாக்கப்படும், எங்கள் அனைத்து டிஃப்ராஸ்ட் ஹீட்டர்களையும் தேவைக்கேற்பத் தனிப்பயனாக்கலாம். துருப்பிடிக்காத எஃகுபனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய்குழாயின் விட்டத்தை 6.5 மிமீ அல்லது 8.0 மிமீ ஆக உருவாக்கலாம். முன்னணி கம்பிப் பகுதி கொண்ட குழாய், ரப்பர் தலையால் மூடப்பட்டிருக்கும். மேலும், இதன் வடிவத்தை U மற்றும் L வடிவங்களிலும் உருவாக்கலாம். பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாயின் திறன் ஒரு மீட்டருக்கு 300-400 வாட்ஸ் ஆக இருக்கும். | |
தயாரிப்பு உள்ளமைவு
குளிரூட்டும் அலகின் பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டிகள், MgO-வில் மூழ்கடிக்கப்பட்டு, அழுத்தப்பட்டு, ஒரு உலோக உறையால் பாதுகாக்கப்பட்ட மின்தடைக் கம்பியின் சுருளைப் பயன்படுத்தும், ஒருங்கிணைக்கப்பட்ட மற்றும் நிறுவப்பட்ட தொழில்நுட்பங்களைப் பயன்படுத்துகின்றன. பதப்படுத்தப்பட்ட பிறகு, பனி நீக்கும் குழாய் வெப்பமூட்டும் கூறுகளை, வெப்பமூட்டும் தேவைகள் மற்றும் கிடைக்கும் இடத்தைப் பொறுத்து பல வடிவங்களில் வடிவமைக்க முடியும். குழாய் சுருங்கிய பிறகு, இரண்டு முனைகளிலும் பிரத்யேகமாகத் தயாரிக்கப்பட்ட ரப்பர் அழுத்த முத்திரை பொருத்தப்படுகிறது. இதனால், மின்சார பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாயை குளிரூட்டும் சாதனங்களில் சாதாரணமாகப் பயன்படுத்த முடிகிறது. மேலும், பயனர்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப இதை எந்த வடிவத்திலும் உருவாக்க முடியும்.
ஏர்-கூலர் மாடலுக்கான பனி நீக்கும் ஹீட்டர்
தயாரிப்பு நன்மைகள்
குளிர் அறை பனி நீக்கும் ஹீட்டரின் நன்மைகள் பின்வருமாறு:
1. திறமையான பனி நீக்கும் திறன்: பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் உறுப்பானது, வெப்பப் பரிமாற்றியுடன் இணைந்திருக்கும் பனியை விரைவாக உருக்கி, பனி நீக்கும் திறனை மேம்படுத்துகிறது.
2. சிறந்த நம்பகத்தன்மை: பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய் நீண்ட ஆயுளையும் நிலையான செயல்திறனையும் கொண்டுள்ளது, இது நீடித்த பயன்பாட்டிற்கு உகந்தது.
3. உயர் செயல்திறன்: பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய் உயர் செயல்திறன் மற்றும் ஆற்றல் சேமிப்பு ஆகிய பண்புகளைக் கொண்டுள்ளது, இது ஆற்றல் பயன்பாட்டு விகிதத்தை மேம்படுத்தும்.
4. உயர் பாதுகாப்பு: பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டியானது பாதுகாப்பான பொருட்கள் மற்றும் கட்டமைப்பு வடிவமைப்பைக் கொண்டிருப்பதால், இது உயர் அளவிலான பாதுகாப்பைக் கொண்டுள்ளது.
உற்பத்தி செயல்முறை
சேவை
வளர்ச்சி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகள், வரைபடம் மற்றும் படம் பெறப்பட்டது.
மேற்கோள்கள்
மேலாளர் 1-2 மணி நேரத்திற்குள் விசாரணைக்குப் பதிலளித்து, விலைப்பட்டியலை அனுப்புவார்.
மாதிரிகள்
மொத்த உற்பத்திக்கு முன், பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்ப்பதற்காக இலவச மாதிரிகள் அனுப்பப்படும்.
உற்பத்தி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகளை மீண்டும் உறுதிசெய்துவிட்டு, பின்னர் உற்பத்தியை ஏற்பாடு செய்யுங்கள்.
ஆர்டர்கள்
மாதிரிகளை உறுதிசெய்தவுடன் ஆர்டர் செய்யவும்.
சோதனை
விநியோகத்திற்கு முன் எங்கள் தரக்கட்டுப்பாட்டுக் குழு பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்க்கும்.
பேக்கிங்
தேவைக்கேற்ப பேக்கிங் பொருட்கள்
ஏற்றுகிறது
தயாரான பொருட்களை வாடிக்கையாளரின் கொள்கலனில் ஏற்றுதல்
பெறுதல்
உங்கள் ஆர்டரைப் பெற்றுக் கொண்டேன்
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
•25 வருட ஏற்றுமதி மற்றும் 20 வருட உற்பத்தி அனுபவம்
•தொழிற்சாலை சுமார் 8000 சதுர மீட்டர் பரப்பளவைக் கொண்டுள்ளது.
•2021-ஆம் ஆண்டில், தூள் நிரப்பும் இயந்திரம், குழாய் சுருக்கும் இயந்திரம், குழாய் வளைக்கும் உபகரணங்கள் முதலியன உள்ளிட்ட அனைத்து வகையான மேம்பட்ட உற்பத்தி உபகரணங்களும் மாற்றப்பட்டிருந்தன.
•சராசரி தினசரி உற்பத்தி சுமார் 15000 துண்டுகள் ஆகும்.
• வெவ்வேறு கூட்டுறவு வாடிக்கையாளர்
•தனிப்பயனாக்கம் உங்கள் தேவைக்கேற்ப அமையும்.
சான்றிதழ்
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
தொழிற்சாலை படம்
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314
















