தயாரிப்பு அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு பெயர் | கஸ்டம் பேக் ஸ்டெயின்லெஸ் ஏர் ஹீட்டிங் எலிமெண்ட்ஸ் |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ, முதலியன. |
| வடிவம் | நேராக, U வடிவம், W வடிவம் போன்றவை. |
| மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் |
| நீரில் காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | அடுப்பு வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| வடிவம் | நிபுணத்துவம் வாய்ந்த |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| முனைய வகை | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| திஅடுப்பு வெப்பமூட்டும் உறுப்புமைக்ரோவேவ், ஸ்டவ், எலக்ட்ரிக் கிரில் ஆகியவற்றிற்குப் பயன்படுத்தப்படுகிறது. ஓவன் ஹீட்டரின் வடிவத்தை வாடிக்கையாளரின் வரைபடங்கள் அல்லது மாதிரிகளுக்கு ஏற்ப தனிப்பயனாக்கலாம். குழாயின் விட்டத்தை 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ அல்லது 10.7 மிமீ எனத் தேர்ந்தெடுக்கலாம். ஜிங்வெய் ஹீட்டர் ஒரு தொழில்முறை வெப்பமூட்டும் குழாய் தொழிற்சாலையாகும், இதன் மின்னழுத்தம் மற்றும் திறன்அடுப்பு வெப்பமூட்டும் உறுப்புதேவைக்கேற்ப மாற்றியமைக்கலாம். மேலும், ஓவனின் வெப்பமூட்டும் உறுப்பின் குழாயை பதப்படுத்தலாம்; பதப்படுத்திய பிறகு குழாயின் நிறம் அடர் பச்சையாக மாறிவிடும். எங்களிடம் பல வகையான டெர்மினல் மாடல்கள் உள்ளன. நீங்கள் ஒரு டெர்மினலைச் சேர்க்க விரும்பினால், முதலில் அதன் மாடல் எண்ணை எங்களுக்கு அனுப்ப வேண்டும். | |
தயாரிப்பு உள்ளமைவு
பேக் ஸ்டெயின்லெஸ் ஏர் ஹீட்டிங் எலிமென்ட் என்பது ஒரு மின்சார அடுப்பின் மிக முக்கியமான பாகமாகும். இது சமைப்பதற்கும் பேக்கிங் செய்வதற்கும் தேவையான வெப்பத்தை உருவாக்குகிறது. அடுப்பின் உள்ளே வெப்பநிலையை விரும்பிய அளவிற்கு உயர்த்துவது இதன் பொறுப்பாகும், இதன் மூலம் நீங்கள் பலவிதமான உணவுகளைத் தயாரிக்கலாம்.
மின்சார அடுப்புகளின் வெப்பமூட்டும் கூறுகள், பொதுவாக அதிக வெப்பநிலை மற்றும் மின்சாரத்தைத் தாங்கக்கூடிய பொருட்களால் செய்யப்படுகின்றன. அவை பெரும்பாலும் அதிக மின் எதிர்ப்பைக் கொண்ட நிக்கல்-குரோமியம் கலப்புலோகங்கள் (நிக்ரோம் போன்றவை) போன்ற உலோகங்களால் செய்யப்படுகின்றன. இந்தப் பொருட்களின் வழியே மின்சாரம் பாயும்போது, அவற்றின் எதிர்ப்புத்திறன் காரணமாக அவை சூடாகின்றன. பின்னர் இந்த வெப்பம் அடுப்பின் உட்புறத்திற்கு மாற்றப்பட்டு, உணவைச் சமைக்கிறது அல்லது வேகவைக்கிறது.
தயாரிப்பு அம்சங்கள்
1. இல்லங்களில் சமையல் மற்றும் பேக்கிங்
2. வணிக சமையலறைகள்
3. உணவு உற்பத்தி மற்றும் பதப்படுத்துதல்
4. ஜவுளித் தொழில்
5. வெப்ப சிகிச்சை
6. மருத்துவ மற்றும் மருந்துத் தொழில்
7. மின்னணு உற்பத்தி
உற்பத்தி செயல்முறை
சேவை
வளர்ச்சி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகள், வரைபடம் மற்றும் படம் பெறப்பட்டது.
மேற்கோள்கள்
மேலாளர் 1-2 மணி நேரத்திற்குள் விசாரணைக்குப் பதிலளித்து, விலைப்பட்டியலை அனுப்புவார்.
மாதிரிகள்
மொத்த உற்பத்திக்கு முன், பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்ப்பதற்காக இலவச மாதிரிகள் அனுப்பப்படும்.
உற்பத்தி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகளை மீண்டும் உறுதிசெய்துவிட்டு, பின்னர் உற்பத்தியை ஏற்பாடு செய்யுங்கள்.
ஆர்டர்கள்
மாதிரிகளை உறுதிசெய்தவுடன் ஆர்டர் செய்யவும்.
சோதனை
விநியோகத்திற்கு முன் எங்கள் தரக்கட்டுப்பாட்டுக் குழு பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்க்கும்.
பேக்கிங்
தேவைக்கேற்ப பேக்கிங் பொருட்கள்
ஏற்றுகிறது
தயாரான பொருட்களை வாடிக்கையாளரின் கொள்கலனில் ஏற்றுதல்
பெறுதல்
உங்கள் ஆர்டரைப் பெற்றுக் கொண்டேன்
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
•25 வருட ஏற்றுமதி மற்றும் 20 வருட உற்பத்தி அனுபவம்
•தொழிற்சாலை சுமார் 8000 சதுர மீட்டர் பரப்பளவைக் கொண்டுள்ளது.
•2021-ஆம் ஆண்டில், தூள் நிரப்பும் இயந்திரம், குழாய் சுருக்கும் இயந்திரம், குழாய் வளைக்கும் உபகரணங்கள் முதலியன உள்ளிட்ட அனைத்து வகையான மேம்பட்ட உற்பத்தி உபகரணங்களும் மாற்றப்பட்டிருந்தன.
•சராசரி தினசரி உற்பத்தி சுமார் 15000 துண்டுகள் ஆகும்.
• வெவ்வேறு கூட்டுறவு வாடிக்கையாளர்
•தனிப்பயனாக்கம் உங்கள் தேவைக்கேற்ப அமையும்.
சான்றிதழ்
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
தொழிற்சாலை படம்
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314














