| தயாரிப்பு பெயர் | தனிப்பயன் துடுப்பு வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ, முதலியன. |
| குழாய் பொருள் | துருப்பிடிக்காத எஃகு 304 |
| மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் |
| காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | சுத்திகரிக்கப்பட்ட வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| வடிவம் | நேராக, U வடிவம், W வடிவம், போன்றவை. |
| துடுப்பு அளவு | 3மிமீ, 5மிமீ |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| தொகுப்பு | அட்டைப்பெட்டி, மரப்பெட்டி |
| தனிப்பயனாக்கப்பட்ட துடுப்புடைய வெப்பமூட்டும் உறுப்பின் வடிவத்தை நேராக, U வடிவத்தில், W வடிவத்தில் அல்லது வேறு ஏதேனும் சிறப்பு வடிவங்களில் உருவாக்கலாம். குழாயின் விட்டத்தை 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ மற்றும் 10.7 மிமீ எனத் தேர்ந்தெடுக்கலாம். அளவு, மின்னழுத்தம் மற்றும் திறன் ஆகியவற்றைத் தேவைக்கேற்பத் தனிப்பயனாக்கலாம். துடுப்புடைய வெப்பமூட்டும் உறுப்புக் குழாய்த் தலையை ஃபிளான்ஜில் திருகலாம் அல்லது சிலிக்கான் ரப்பரால் சீல் செய்யலாம். சிலிக்கான் ரப்பரால் சீல் செய்யப்பட்ட குழாய்த் தலை சிறந்த நீர்ப்புகா செயல்பாட்டைக் கொண்டுள்ளது, மேலும் இது யூனிட் கூலரில் இருந்து பனியை அகற்றப் பயன்படுகிறது. | |
நீர், எண்ணெய், கரைப்பான்கள் மற்றும் செயல்முறைக் கரைசல்கள், உருகிய பொருட்கள், காற்று மற்றும் வாயுக்கள் உள்ளிட்ட திரவங்களில் நேரடியாக மூழ்க வைப்பதற்காக, துருப்பிடிக்காத எஃகினால் ஆன துடுப்புக் குழாய் வெப்பமூட்டும் கூறுகள் பல்வேறு வடிவமைப்புகளில் தேவைக்கேற்பத் தயாரிக்கப்படலாம்.
துடுப்புடைய வெப்பமூட்டும் உறுப்பானது, விளிம்புப் பற்றவைப்பு, சிறந்த நீர் எதிர்ப்புத் திறன் கொண்ட ரப்பர் வார்ப்பு முத்திரை மற்றும் பிற விருப்பங்கள் உள்ளிட்ட பல்வேறு இணைப்பு வகைகளில் வருகிறது. இது SS304, SS321 மற்றும் பிற துருப்பிடிக்காத எஃகு குழாய் பொருட்களிலிருந்து தயாரிக்கப்படுகிறது. உயர் வெப்பநிலை மாற்றியமைக்கப்பட்ட மக்னீசியா தூள் காப்பு மூலம் அதிக வெப்பப் பரிமாற்றம் வழங்கப்படுகிறது.
துடுப்புடைய வெப்பமூட்டும் குழாயின் முக்கிய செயல்பாடு, அதன் வெப்பச் சிதறல் பரப்பை அதிகரிப்பதாகும். அதாவது, வெப்பமூட்டும் குழாய்க்கும் காற்றுக்கும் இடையிலான தொடர்புப் பரப்பை அதிகரிப்பதன் மூலம், துடுப்புடைய மின்சார வெப்பமூட்டும் குழாயின் வெப்பப் பரிமாற்றத் திறனைப் பெருமளவில் மேம்படுத்தி, அதன் மேற்பரப்பு வெப்பச் சிதறலை விரைவுபடுத்த முடியும். துடுப்புடைய வெப்பமூட்டும் உறுப்பு பொதுவாக உலர் எரிப்புப் பணிச் சூழலில் பயன்படுத்தப்படுகிறது. இதனால், வெப்பமூட்டும் குழாயின் மேற்பரப்பு வெப்பச் சிதறல் விரைவுபடுத்தப்பட்டு, மேற்பரப்பு வெப்பநிலை குறைக்கப்படுகிறது. இதன் மூலம் வெப்பமூட்டும் குழாயின் சேவை ஆயுள் நீட்டிக்கப்படுகிறது. இது அடுப்புகள், சூளைகள், குழாய் வெப்பமூட்டிகள், குழாய்வழி வெப்பமூட்டிகள், சுமைப் பெட்டிகள் போன்றவற்றில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது.
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314













