தயாரிப்பு அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு பெயர் | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட குழாய் வடிவ BBQ கிரில் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ, முதலியன. |
| வடிவம் | நேராக, U வடிவம், W வடிவம் போன்றவை. |
| மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் |
| நீரில் காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | அடுப்பு வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| வடிவம் | நிபுணத்துவம் வாய்ந்த |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| முனைய வகை | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| திபார்பிக்யூ கிரில் வெப்பமூட்டும் உறுப்புஇது வீட்டு அடுப்பு அல்லது வர்த்தக அடுப்புக்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது. இதன் வடிவம் மற்றும் அளவை வாடிக்கையாளரின் வரைபடம் அல்லது மாதிரியின்படி மாற்றியமைத்துக்கொள்ளலாம். குழாயின் விட்டத்தை 6.5 மிமீ மற்றும் 8.0 மிமீ எனத் தேர்ந்தெடுக்கலாம். இந்தக் குழாயை வெப்பப் பதப்படுத்தலாம், அவ்வாறு பதப்படுத்திய பிறகு இதன் நிறம் அடர் பச்சையாக இருக்கும். ஜிங்வெய் ஹீட்டர் ஒரு தொழில்முறை வெப்பமூட்டும் குழாய் தொழிற்சாலையாகும், இதன் மின்னழுத்தம் மற்றும் திறன்அடுப்பு வெப்பமூட்டும் உறுப்புதேவைக்கேற்ப மாற்றியமைக்கலாம். மேலும், ஓவனின் வெப்பமூட்டும் உறுப்பின் குழாயை பதப்படுத்தலாம்; பதப்படுத்திய பிறகு குழாயின் நிறம் அடர் பச்சையாக மாறிவிடும். எங்களிடம் பல வகையான டெர்மினல் மாடல்கள் உள்ளன. நீங்கள் ஒரு டெர்மினலைச் சேர்க்க விரும்பினால், முதலில் அதன் மாடல் எண்ணை எங்களுக்கு அனுப்ப வேண்டும். | |
தயாரிப்பு உள்ளமைவு
டோஸ்டர் ஓவன் வெப்பமூட்டும் உறுப்புதுருப்பிடிக்காத எஃகு குழாயின் உள்ளே உயர் வெப்பநிலை எதிர்ப்பு கம்பியை சீராகப் பரப்பி, நல்ல வெப்பக் கடத்துத்திறன் மற்றும் காப்புத்திறன் கொண்ட படிக மெக்னீசியம் ஆக்சைடு தூளைக் கொண்டு வெற்றிடத்தை நிரப்புகிறது. பின்னர், குழாயைச் சுருக்குவதன் மூலம் அடுப்பு வெப்பமூட்டும் உறுப்பை விரும்பிய வடிவம் மற்றும் அளவிற்கு வளைக்க முடியும். முனைகளை மூடி முத்திரையிடவும்.அடுப்பு வெப்பமூட்டும் குழாய்பாதுகாப்பு மற்றும் செயல்திறனை உறுதி செய்வதற்காக சிலிக்கான் அல்லது செராமிக் கொண்டு இது வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. மின்தடைக் கம்பி வழியாக மின்னோட்டம் பாயும்போது, உருவாகும் வெப்பமானது மெக்னீசியம் ஆக்சைடு தூள் வழியாக உலோகக் குழாயின் மேற்பரப்பிற்குப் பரவி, இறுதியாகச் சூடாக்கப்படும் பொருள் அல்லது காற்றுக்கு மாற்றப்படுகிறது. இதன் மூலம் வெப்பமூட்டும் நோக்கம் நிறைவேற்றப்படுகிறது. இந்த வகையான அமைப்பு அதிக வெப்பத் திறனைக் கொண்டிருப்பது மட்டுமல்லாமல், சீரான வெப்பமூட்டலையும் வழங்குகிறது. இது பல்வேறு வெப்பமூட்டும் சந்தர்ப்பங்களில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது.
கவனம் தேவைப்படும் விஷயங்கள்
1. பயன்படுத்துவதற்கு முன், சரிபார்க்கவும்கிரில் அடுப்பு வெப்பமூட்டும் உறுப்புஅது சாதாரணமாக இயங்குகிறதா என்பதையும், ஹீட்டர் ஸ்லீவ் மற்றும் மின்சார வெப்பமூட்டும் கம்பி சேதமடைந்துள்ளதா அல்லது பழுதாகிவிட்டதா என்பதையும் சரிபார்க்கவும்.
2. பயன்படுத்தும்போது, தேவைக்கேற்ப பொருத்தமான வெப்பநிலை அமைப்பைத் தேர்ந்தெடுத்து, உணவு, பானங்கள் அல்லது பிற பொருட்களை ஓவனில் வைக்கவும்.
3. பயன்படுத்தும் செயல்பாட்டின் போது, வெப்பநிலையின் மீது கவனம் செலுத்தப்பட வேண்டும்.அடுப்பு வெப்பமூட்டும் குழாய்மேலும், அடுப்புக்கும் பொருட்களுக்கும் சேதம் ஏற்படாதவாறு, அதிகப்படியான வெப்பத்தைத் தவிர்க்க அடுப்பின் உட்புறத்தையும் கவனிக்கவும்.
4. பயன்பாட்டிற்குப் பிறகு, உணவு எச்சங்கள் அல்லது பிற அசுத்தங்கள் அடுத்த பயன்பாட்டைப் பாதிக்காமல் இருக்க, அடுப்பின் வெப்பமூட்டும் குழாய் மற்றும் அடுப்பின் உட்புறத்தை உரிய நேரத்தில் சுத்தம் செய்ய வேண்டும்.
உற்பத்தி செயல்முறை
சேவை
வளர்ச்சி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகள், வரைபடம் மற்றும் படம் பெறப்பட்டது.
மேற்கோள்கள்
மேலாளர் 1-2 மணி நேரத்திற்குள் விசாரணைக்குப் பதிலளித்து, விலைப்பட்டியலை அனுப்புவார்.
மாதிரிகள்
மொத்த உற்பத்திக்கு முன், பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்ப்பதற்காக இலவச மாதிரிகள் அனுப்பப்படும்.
உற்பத்தி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகளை மீண்டும் உறுதிசெய்துவிட்டு, பின்னர் உற்பத்தியை ஏற்பாடு செய்யுங்கள்.
ஆர்டர்கள்
மாதிரிகளை உறுதிசெய்தவுடன் ஆர்டர் செய்யவும்.
சோதனை
விநியோகத்திற்கு முன் எங்கள் தரக்கட்டுப்பாட்டுக் குழு பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்க்கும்.
பேக்கிங்
தேவைக்கேற்ப பேக்கிங் பொருட்கள்
ஏற்றுகிறது
தயாரான பொருட்களை வாடிக்கையாளரின் கொள்கலனில் ஏற்றுதல்
பெறுதல்
உங்கள் ஆர்டரைப் பெற்றுக் கொண்டேன்
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
•25 வருட ஏற்றுமதி மற்றும் 20 வருட உற்பத்தி அனுபவம்
•தொழிற்சாலை சுமார் 8000 சதுர மீட்டர் பரப்பளவைக் கொண்டுள்ளது.
•2021-ஆம் ஆண்டில், தூள் நிரப்பும் இயந்திரம், குழாய் சுருக்கும் இயந்திரம், குழாய் வளைக்கும் உபகரணங்கள் முதலியன உள்ளிட்ட அனைத்து வகையான மேம்பட்ட உற்பத்தி உபகரணங்களும் மாற்றப்பட்டிருந்தன.
•சராசரி தினசரி உற்பத்தி சுமார் 15000 துண்டுகள் ஆகும்.
• வெவ்வேறு கூட்டுறவு வாடிக்கையாளர்
•தனிப்பயனாக்கம் உங்கள் தேவைக்கேற்ப அமையும்.
சான்றிதழ்
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
தொழிற்சாலை படம்
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314














