தயாரிப்பு அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு பெயர் | பனி உருக்குதலுக்கான தனிப்பயனாக்கப்பட்ட யூனிட் கூலர் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ, முதலியன. |
| வடிவம் | நேராக, U வடிவம், W வடிவம் போன்றவை. |
| நீரில் மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் (சாதாரண நீர் வெப்பநிலை) |
| நீரில் காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| முன்னணி கம்பி நீளம் | 700-1000மிமீ (விருப்பத்திற்கேற்ப) |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| முனைய வகை | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| தனிப்பயனாக்கப்பட்ட யூனிட் கூலர் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு, ஏர் கூலரின் பனியை நீக்கப் பயன்படுகிறது, படத்தின் வடிவம்பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய்இது AA வகை (இரட்டை நேரான குழாய்), குழாயின் நீளம் உங்கள் ஏர்-கூலரின் அளவைப் பொறுத்து தனிப்பயனாக்கப்படும், எங்கள் அனைத்து டிஃப்ராஸ்ட் ஹீட்டர்களையும் தேவைக்கேற்பத் தனிப்பயனாக்கலாம். துருப்பிடிக்காத எஃகுகாற்று குளிர்விப்பானுக்கான பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய்குழாயின் விட்டத்தை 6.5 மிமீ அல்லது 8.0 மிமீ ஆக உருவாக்கலாம். முன்னணி கம்பிப் பகுதி கொண்ட குழாய், ரப்பர் தலையால் மூடப்பட்டிருக்கும். மேலும், இதன் வடிவத்தை U மற்றும் L வடிவங்களிலும் உருவாக்கலாம். பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாயின் திறன் ஒரு மீட்டருக்கு 300-400 வாட்ஸ் ஆக இருக்கும். | |
தயாரிப்பு உள்ளமைவு
குளிர்பதனக் கிடங்கில் உள்ள ஆவியாக்கியின் மேற்பரப்பில் ஏற்படும் பனி உறைவின் காரணமாக, குளிர்பதன ஆவியாக்கியின் (குழாய்வழி) குளிர் கொள்ளளவு கடத்தப்படுவதும் பரவுவதும் தடுக்கப்படுகிறது, மேலும் இது இறுதியில் குளிர்பதன விளைவைப் பாதிக்கிறது. ஆவியாக்கியின் மேற்பரப்பில் உள்ள பனிப் படலத்தின் (பனிக்கட்டி) தடிமன் ஒரு குறிப்பிட்ட அளவை எட்டும்போது, குளிர்பதனத் திறன் 30%க்கும் குறைவாகக் குறைந்து, பெரும் மின்சார விரயத்திற்கு வழிவகுக்கிறது மற்றும் குளிர்பதன அமைப்பின் சேவை ஆயுளைக் குறைக்கிறது. எனவே, குளிர்பதனக் கிடங்கில் பனியை அகற்றும் செயல்பாட்டைப் பொருத்தமான சுழற்சி முறையில் மேற்கொள்வது அவசியமாகும்.
யூனிட் கூலர் வெப்பமூட்டும் கூறுகள், குளிர் அறைகளிலும் வாக்-இன் ஃப்ரீசர்களிலும், ஆவியாக்கிச் சுருள்களில் பனிக்கட்டி உருவாவதைத் தடுக்கவும், விரைவில் கெட்டுப்போகும் பொருட்களை மொத்தமாகச் சேமிக்கும்போது சீரான வெப்பநிலையைப் பராமரிக்கவும் பயன்படுத்தப்படுகின்றன. பனி நீக்கும் ஹீட்டரின் விவரக்குறிப்புகளைத் தேவைக்கேற்ப மாற்றியமைத்துக் கொள்ளலாம்.
ஏர்-கூலர் மாடலுக்கான பனி நீக்கும் ஹீட்டர்
தயாரிப்பு பயன்பாடு
யூனிட் கூலர் டிஃப்ராஸ்டிங் ஹீட்டர் முக்கியமாக குளிர்சாதனப் பெட்டிகள், ஏர் கண்டிஷனர்கள், ஃப்ரீசர்கள், காட்சிப் பெட்டிகள், கொள்கலன்கள் போன்றவற்றில் குறைந்த வெப்பநிலையில் சூடாக்குவதற்காகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது. இதன் இரண்டு குழாய் வாய்களும் அழுத்தப் பசை கொண்டு சீல் செய்யப்பட்டுள்ளன. இது நீண்ட காலத்திற்கு குறைந்த வெப்பநிலை மற்றும் ஈரமான நிலையிலும் செயல்படக்கூடியது, மேலும் பழுதடையாத தன்மை, நீண்ட ஆயுள் போன்ற சிறப்பியல்புகளைக் கொண்டுள்ளது.
உற்பத்தி செயல்முறை
சேவை
வளர்ச்சி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகள், வரைபடம் மற்றும் படம் பெறப்பட்டது.
மேற்கோள்கள்
மேலாளர் 1-2 மணி நேரத்திற்குள் விசாரணைக்குப் பதிலளித்து, விலைப்பட்டியலை அனுப்புவார்.
மாதிரிகள்
மொத்த உற்பத்திக்கு முன், பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்ப்பதற்காக இலவச மாதிரிகள் அனுப்பப்படும்.
உற்பத்தி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகளை மீண்டும் உறுதிசெய்துவிட்டு, பின்னர் உற்பத்தியை ஏற்பாடு செய்யுங்கள்.
ஆர்டர்கள்
மாதிரிகளை உறுதிசெய்தவுடன் ஆர்டர் செய்யவும்.
சோதனை
விநியோகத்திற்கு முன் எங்கள் தரக்கட்டுப்பாட்டுக் குழு பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்க்கும்.
பேக்கிங்
தேவைக்கேற்ப பேக்கிங் பொருட்கள்
ஏற்றுகிறது
தயாரான பொருட்களை வாடிக்கையாளரின் கொள்கலனில் ஏற்றுதல்
பெறுதல்
உங்கள் ஆர்டரைப் பெற்றுக் கொண்டேன்
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
•25 வருட ஏற்றுமதி மற்றும் 20 வருட உற்பத்தி அனுபவம்
•தொழிற்சாலை சுமார் 8000 சதுர மீட்டர் பரப்பளவைக் கொண்டுள்ளது.
•2021-ஆம் ஆண்டில், தூள் நிரப்பும் இயந்திரம், குழாய் சுருக்கும் இயந்திரம், குழாய் வளைக்கும் உபகரணங்கள் முதலியன உள்ளிட்ட அனைத்து வகையான மேம்பட்ட உற்பத்தி உபகரணங்களும் மாற்றப்பட்டிருந்தன.
•சராசரி தினசரி உற்பத்தி சுமார் 15000 துண்டுகள் ஆகும்.
• வெவ்வேறு கூட்டுறவு வாடிக்கையாளர்
•தனிப்பயனாக்கம் உங்கள் தேவைக்கேற்ப அமையும்.
சான்றிதழ்
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
தொழிற்சாலை படம்
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314














