தயாரிப்பு அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு பெயர் | பனி நீக்கும் அலுமினிய குழாய் வெப்பமூட்டிகள் |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 4.5 மிமீ, 6.5 மிமீ, முதலியன. |
| வடிவம் | நிபுணத்துவம் வாய்ந்த |
| மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் |
| காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | அலுமினிய பனி நீக்கும் ஹீட்டர் |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| முன்னணி கம்பி நீளம் | 700-1000மிமீ (விருப்பத்திற்கேற்ப) |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| முனைய வகை | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| ஜிங்வே ஹீட்டர் என்பது அலுமினிய பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய் தொழிற்சாலையாகும். அலுமினிய வெப்பமூட்டும் குழாயின் விவரக்குறிப்பை வாடிக்கையாளரின் வரைபடம் அல்லது மாதிரிகளுக்கு ஏற்ப தனிப்பயனாக்கலாம். தற்போது, நாங்கள் பலவற்றை உற்பத்தி செய்துள்ளோம்.அலுமினிய பனி நீக்கும் ஹீட்டர்முக்கியமாக எகிப்து மற்றும் பிற மத்திய கிழக்கு நாடுகளுக்கு ஏற்றுமதி செய்யப்படுகிறது, மேலும் விவரங்களுக்கு எங்களைத் தொடர்பு கொள்ளவும். | |
தயாரிப்பு உள்ளமைவு
குளிர்சாதனப் பெட்டிக்கான அலுமினிய பனி நீக்கும் ஹீட்டர் என்பது, பொதுவாக ஆவியாக்கிச் சுருள்களுக்கு அருகில் அமைந்திருக்கும் ஒரு மின்சார வெப்பமூட்டும் உறுப்பாகும். தேங்கியுள்ள பனியையும் பனிக்கட்டியையும் உருக்குவதற்காக இது சீரான இடைவெளியில் இயக்கப்படுகிறது, இதனால் அவை நீராக வடிந்து வெளியேறுகின்றன. பனி நீக்கும் அமைப்புகளில் பல்வேறு வகைகள் உள்ளன, ஆனால் அதன் அடிப்படைக் கொள்கையானது, உருக்கும் செயல்முறையைத் தொடங்குவதற்காக உறைவிப்பான் பகுதியில் வெப்பநிலையைத் தற்காலிகமாக உயர்த்துவதையே உள்ளடக்கியுள்ளது.
இது பொதுவாக பனி நீக்கும் டைமர், பனி நீக்கும் தெர்மோஸ்டாட் அல்லது மின்னணு கட்டுப்பாட்டுப் பலகை ஆகியவற்றால் கட்டுப்படுத்தப்படுகிறது. இந்தக் கூறுகள் ஒன்றிணைந்து செயல்பட்டு, பனி நீக்கும் சுழற்சி சீரான இடைவெளியில் நடைபெறுவதை உறுதிசெய்து, அதிகப்படியான பனி உறைவதைத் தடுக்கின்றன. இது குளிர்சாதனப் பெட்டி அல்லது உறைவிப்பானின் செயல்திறனைப் பராமரிக்கவும், சரியான வெப்பநிலை கட்டுப்பாட்டை உறுதி செய்யவும் உதவுகிறது.
தயாரிப்பு பயன்பாடு
1. குளிர்சாதனப் பெட்டிகள், ஆழமான உறைவிப்பான்கள் போன்றவற்றில் பனியை உருக்குவதற்குப் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது.
2. இந்த பனி நீக்கும் அலுமினியக் குழாய் வெப்பமூட்டிகளை, உலர் பெட்டிகள், வெப்பமூட்டிகள், சமையல் கருவிகள் மற்றும் பிற நடுத்தர வெப்பநிலை பயன்பாடுகளிலும் பயன்படுத்தலாம்.
உற்பத்தி செயல்முறை
சேவை
வளர்ச்சி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகள், வரைபடம் மற்றும் படம் பெறப்பட்டது.
மேற்கோள்கள்
மேலாளர் 1-2 மணி நேரத்திற்குள் விசாரணைக்குப் பதிலளித்து, விலைப்பட்டியலை அனுப்புவார்.
மாதிரிகள்
மொத்த உற்பத்திக்கு முன், பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்ப்பதற்காக இலவச மாதிரிகள் அனுப்பப்படும்.
உற்பத்தி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகளை மீண்டும் உறுதிசெய்துவிட்டு, பின்னர் உற்பத்தியை ஏற்பாடு செய்யுங்கள்.
ஆர்டர்கள்
மாதிரிகளை உறுதிசெய்தவுடன் ஆர்டர் செய்யவும்.
சோதனை
விநியோகத்திற்கு முன் எங்கள் தரக்கட்டுப்பாட்டுக் குழு பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்க்கும்.
பேக்கிங்
தேவைக்கேற்ப பேக்கிங் பொருட்கள்
ஏற்றுகிறது
தயாரான பொருட்களை வாடிக்கையாளரின் கொள்கலனில் ஏற்றுதல்
பெறுதல்
உங்கள் ஆர்டரைப் பெற்றுக் கொண்டேன்
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
•25 வருட ஏற்றுமதி மற்றும் 20 வருட உற்பத்தி அனுபவம்
•தொழிற்சாலை சுமார் 8000 சதுர மீட்டர் பரப்பளவைக் கொண்டுள்ளது.
•2021-ஆம் ஆண்டில், தூள் நிரப்பும் இயந்திரம், குழாய் சுருக்கும் இயந்திரம், குழாய் வளைக்கும் உபகரணங்கள் முதலியன உள்ளிட்ட அனைத்து வகையான மேம்பட்ட உற்பத்தி உபகரணங்களும் மாற்றப்பட்டிருந்தன.
•சராசரி தினசரி உற்பத்தி சுமார் 15000 துண்டுகள் ஆகும்.
• வெவ்வேறு கூட்டுறவு வாடிக்கையாளர்
•தனிப்பயனாக்கம் உங்கள் தேவைக்கேற்ப அமையும்.
சான்றிதழ்
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
தொழிற்சாலை படம்
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314














