| தயாரிப்பு பெயர் | கொள்கலனுக்கான பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டி |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 10.7 மிமீ |
| வடிவம் | U வடிவம் |
| சக்தி | 750W |
| நீரில் காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| மின்னழுத்தம் | 230V |
| குழாயின் ஈயம் | 980 மிமீ |
| அட்டைப்பெட்டி | ஒரு அட்டைப்பெட்டியில் 25 துண்டுகள் |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/சிக்குயூசி |
| பல்வேறு உறைவிப்பான்கள் மற்றும் குளிர்சாதனப் பெட்டிகளில் பனியை உருக்குவதில் உள்ள சிரமத்தால் ஏற்படும் மோசமான குளிரூட்டும் விளைவு என்ற சிக்கலைத் தீர்க்க, பனி உருக்கும் வெப்பமூட்டி புதிதாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இந்தப் பனி உருக்கும் வெப்பமூட்டியின் பாகம் துருப்பிடிக்காத எஃகு குழாயால் ஆனது. பயனரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப, இரு முனைகளையும் எந்த வடிவத்திலும் வளைக்க முடியும். இதை குளிர்விக்கும் விசிறி மற்றும் மின்தேக்கியின் உறைக்குள் வசதியாகப் பொருத்தலாம், மேலும் கீழே உள்ள நீர் சேகரிப்புத் தட்டில் மின்சாரத்தால் கட்டுப்படுத்தப்படும் பனி நீக்கும் வசதியும் உள்ளது. | |
பனி நீக்கும் ஹீட்டரானது, சிறந்த பனி நீக்கும் விளைவு, அதிக மின் வலிமை, நல்ல மின்காப்பு, எதிர்ப்புத்திறன், அரிப்பு மற்றும் தேய்மான எதிர்ப்பு, வலுவான மிகைச்சுமைத் திறன், குறைந்த மின்னோட்டக் கசிவு, நல்ல நிலைத்தன்மை மற்றும் நம்பகத்தன்மை, நீண்ட ஆயுட்காலம் போன்ற அம்சங்களைக் கொண்டுள்ளது.
இந்த ரப்பர் தலைப்பகுதி தேசிய காப்புரிமையைப் பெற்றுள்ளது. இது உயர் மட்ட பாதுகாப்பு, நம்பகமான காற்றுக்கசிவற்ற அடைப்பு மற்றும் ஈரத்தடுப்புத் தன்மையைக் கொண்டுள்ளது.
ஒரு பையுடன் ஒரு ஹீட்டர், ஒரு அட்டைப்பெட்டியில் 25 துண்டுகள்.
ஒரு மரப்பெட்டிக்கு 500 துண்டுகள் (20 அட்டைப்பெட்டிகள்)
ஒரு மரப்பெட்டிக்கு 700 துண்டுகள் (28 அட்டைப்பெட்டிகள்)
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314













