தயாரிப்பு அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு பெயர் | குளிர்சாதனப் பெட்டிக்கான பனி நீக்கும் ஹீட்டர் |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ, முதலியன. |
| வடிவம் | நேராக, U வடிவம், W வடிவம் போன்றவை. |
| நீரில் மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் (சாதாரண நீர் வெப்பநிலை) |
| நீரில் காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| முன்னணி கம்பி நீளம் | 700-1000மிமீ (விருப்பத்திற்கேற்ப) |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| முனைய வகை | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| குளிர்சாதனப் பெட்டிக்கான பனி நீக்கும் ஹீட்டர், ஏர் கூலரில் உள்ள பனியை நீக்கப் பயன்படுகிறது, படத்தின் வடிவம்பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய்இது AA வகை (இரட்டை நேரான குழாய்), குழாயின் நீளம் உங்கள் ஏர்-கூலரின் அளவைப் பொறுத்து தனிப்பயனாக்கப்படும், எங்கள் அனைத்து டிஃப்ராஸ்ட் ஹீட்டர்களையும் தேவைக்கேற்பத் தனிப்பயனாக்கலாம். துருப்பிடிக்காத எஃகுகாற்று குளிர்விப்பானுக்கான பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய்குழாயின் விட்டத்தை 6.5 மிமீ அல்லது 8.0 மிமீ ஆக உருவாக்கலாம். முன்னணி கம்பிப் பகுதி கொண்ட குழாய், ரப்பர் தலையால் மூடப்பட்டிருக்கும். மேலும், இதன் வடிவத்தை U மற்றும் L வடிவங்களிலும் உருவாக்கலாம். பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாயின் திறன் ஒரு மீட்டருக்கு 300-400 வாட்ஸ் ஆக இருக்கும். | |
தயாரிப்பு உள்ளமைவு
பொதுவாக உயர்தர துருப்பிடிக்காத எஃகினால் (SUS என்பது துருப்பிடிக்காத எஃகைக் குறிக்கிறது) உருவாக்கப்படும், குளிர்சாதனப் பெட்டிக்கான பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டி என்பது, குளிர்பதன இயந்திரங்களுக்குள் பனி உறைதலை அகற்றப் பயன்படும் ஒரு சிறப்பு வெப்பமூட்டும் பாகமாகும். பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டியைத் தயாரிக்க, பெரும்பாலும் SUS304 அல்லது SUS316 போன்ற உயர்தர துருப்பிடிக்காத எஃகு பயன்படுத்தப்படுகிறது. இந்த எஃகு அதன் சிறப்பான வெப்பக் கடத்துத்திறன், நீடித்துழைக்கும் தன்மை மற்றும் அரிப்பை எதிர்க்கும் திறன் ஆகியவற்றிற்காக அறியப்படுகிறது. துருப்பிடிக்காத எஃகினால் செய்யப்பட்டிருப்பதால், வெப்பநிலை ஏற்ற இறக்கங்கள், அதிக ஈரப்பதம் மற்றும் குளிருக்கு நீண்ட நேரம் வெளிப்படும் சூழல்களுக்கு இது பொருத்தமானது.
ஏர்-கூலர் மாடலுக்கான பனி நீக்கும் ஹீட்டர்
தயாரிப்பு பயன்பாடு
உறைவிப்பான் மற்றும் குளிர்பதன அமைப்புகளில் பனிக்கட்டி மற்றும் உறைபனி சேர்வதைத் தடுப்பதே பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டியின் முக்கிய நோக்கமாகும். அவற்றின் பயன்பாடுகளில் சில:
1. குளிர்சாதனப் பெட்டிகள்: சாதனம் திறம்பட இயங்குவதையும், உணவு சேமிப்பிற்காக நிலையான வெப்பநிலையைப் பராமரிப்பதையும் உறுதி செய்வதற்காக, ஆவியாக்கிச் சுருள்களில் (evaporator coils) உருவாகும் பனிக்கட்டி மற்றும் உறைபனியை உருக்குவதற்கு, குளிர்சாதனப் பெட்டிகளில் பனி உருக்கும் வெப்பமூட்டிகள் (defrost heaters) பொருத்தப்பட்டுள்ளன.
2. உறைவிப்பான்கள்: உறைவிப்பான்கள், ஆவியாக்கிச் சுருள்களில் பனிக்கட்டி சேராமல் இருக்க பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டிகளைப் பயன்படுத்துகின்றன. இது சீரான காற்றோட்டத்தை ஊக்குவித்து, உறைந்த பொருட்களைத் திறம்படப் பாதுகாக்கிறது.
உற்பத்தி செயல்முறை
சேவை
வளர்ச்சி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகள், வரைபடம் மற்றும் படம் பெறப்பட்டது.
மேற்கோள்கள்
மேலாளர் 1-2 மணி நேரத்திற்குள் விசாரணைக்குப் பதிலளித்து, விலைப்பட்டியலை அனுப்புவார்.
மாதிரிகள்
மொத்த உற்பத்திக்கு முன், பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்ப்பதற்காக இலவச மாதிரிகள் அனுப்பப்படும்.
உற்பத்தி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகளை மீண்டும் உறுதிசெய்துவிட்டு, பின்னர் உற்பத்தியை ஏற்பாடு செய்யுங்கள்.
ஆர்டர்கள்
மாதிரிகளை உறுதிசெய்தவுடன் ஆர்டர் செய்யவும்.
சோதனை
விநியோகத்திற்கு முன் எங்கள் தரக்கட்டுப்பாட்டுக் குழு பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்க்கும்.
பேக்கிங்
தேவைக்கேற்ப பேக்கிங் பொருட்கள்
ஏற்றுகிறது
தயாரான பொருட்களை வாடிக்கையாளரின் கொள்கலனில் ஏற்றுதல்
பெறுதல்
உங்கள் ஆர்டரைப் பெற்றுக் கொண்டேன்
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
•25 வருட ஏற்றுமதி மற்றும் 20 வருட உற்பத்தி அனுபவம்
•தொழிற்சாலை சுமார் 8000 சதுர மீட்டர் பரப்பளவைக் கொண்டுள்ளது.
•2021-ஆம் ஆண்டில், தூள் நிரப்பும் இயந்திரம், குழாய் சுருக்கும் இயந்திரம், குழாய் வளைக்கும் உபகரணங்கள் முதலியன உள்ளிட்ட அனைத்து வகையான மேம்பட்ட உற்பத்தி உபகரணங்களும் மாற்றப்பட்டிருந்தன.
•சராசரி தினசரி உற்பத்தி சுமார் 15000 துண்டுகள் ஆகும்.
• வெவ்வேறு கூட்டுறவு வாடிக்கையாளர்
•தனிப்பயனாக்கம் உங்கள் தேவைக்கேற்ப அமையும்.
சான்றிதழ்
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
தொழிற்சாலை படம்
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314














