தயாரிப்பு அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு பெயர் | நீர் சேகரிப்புத் தட்டுகளுக்கான பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய் |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ, முதலியன. |
| வடிவம் | நேராக, U வடிவம், W வடிவம் போன்றவை. |
| நீரில் மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் (சாதாரண நீர் வெப்பநிலை) |
| நீரில் காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| முன்னணி கம்பி நீளம் | 700-1000மிமீ (விருப்பத்திற்கேற்ப) |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| முனைய வகை | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| நீர் சேகரிப்புத் தட்டுகளுக்கான பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய், காற்று குளிர்விப்பானில் உள்ள பனியை நீக்கப் பயன்படுகிறது, படத்தில் உள்ள வடிவம்பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய்இது AA வகை (இரட்டை நேரான குழாய்), குழாயின் நீளம் உங்கள் ஏர்-கூலரின் அளவைப் பொறுத்து தனிப்பயனாக்கப்படும், எங்கள் அனைத்து டிஃப்ராஸ்ட் ஹீட்டர்களையும் தேவைக்கேற்பத் தனிப்பயனாக்கலாம். துருப்பிடிக்காத எஃகு பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாயின் விட்டத்தை 6.5 மிமீ அல்லது 8.0 மிமீ அளவில் உருவாக்கலாம். முன்னணி கம்பி கொண்ட குழாயின் பகுதி ரப்பர் தலையால் மூடப்பட்டிருக்கும். மேலும், இதன் வடிவத்தை U வடிவம் மற்றும் L வடிவத்திலும் உருவாக்கலாம். பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாயின் திறன் ஒரு மீட்டருக்கு 300-400 வாட்ஸ் ஆக இருக்கும். | |
தயாரிப்பு உள்ளமைவு
பல்வேறு வகையான உறைவிப்பான்கள் மற்றும் குளிர்சாதனப் பெட்டிகளில் ஏற்படும் சவாலான பனி நீக்கத்தால் உண்டாகும் தரக்குறைவான குளிரூட்டும் செயல்திறன் சிக்கலைச் சரிசெய்வதற்காகவே பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டிகள் பிரத்யேகமாகத் தயாரிக்கப்படுகின்றன. குளிரூட்டும் சுருள்கள் மற்றும் பிற பாகங்களில் பனி உறைவதைத் தவிர்ப்பதன் மூலம், குளிரூட்டும் அமைப்புகளின் செயல்திறனையும் திறனையும் பாதுகாப்பதற்கு இந்த வெப்பமூட்டிகள் அவசியமானவையாகும். பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டிகள் உறுதியான துருப்பிடிக்காத எஃகு குழாய்களால் செய்யப்படுகின்றன, மேலும் குறிப்பிட்ட பயன்பாடுகளுக்கு ஏற்ப அவற்றை வெவ்வேறு வடிவங்களில் வளைக்க முடியும். இது எளிமையான நிறுவலையும் சிறந்த செயல்திறனையும் உறுதி செய்கிறது.
ஏர்-கூலர் மாடலுக்கான பனி நீக்கும் ஹீட்டர்
தயாரிப்பு செயல்பாடு
பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாயின் முக்கியப் பணி, ஆவியாக்கி உறைவதைத் தடுப்பதாகும். இதன் மூலம், குளிர்பதன சாதனத்தின் குளிரூட்டும் திறனை மேம்படுத்தி, ஆற்றல் நுகர்வையும் குறைக்கலாம். குளிர்பதன சேமிப்புக் குளிர் காற்று இயந்திரங்கள் மற்றும் குளிரூட்டப்பட்ட காட்சிப் பெட்டிகள் போன்ற குளிர்பதன சாதனங்களில், ஆவியாக்கியின் மேற்பரப்பில் பனி உறைவு ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. பனியானது, காற்றுப் பாதையைச் சுருக்கி, காற்றின் அளவைக் குறைத்து, ஆவியாக்கியை முழுவதுமாக அடைத்துவிடும். இது காற்று ஓட்டத்தைப் பெரிதும் பாதித்து, குளிரூட்டும் திறனில் குறிப்பிடத்தக்க வீழ்ச்சியையும், மின்சார நுகர்வில் அதிகரிப்பையும் ஏற்படுத்தும். இந்தப் பிரச்சனையைத் தீர்க்க, வழக்கமான முறை மின்சார வெப்பப் பனி நீக்கத்தைப் பயன்படுத்துவதாகும். இதில், பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாயைப் பயன்படுத்தி ஆவியாக்கியின் மேற்பரப்பில் உள்ள பனியைச் சூடாக்கி, அதை உருகச் செய்வதன் மூலம், பனி நீக்கும் நோக்கத்தை அடையலாம்.
உற்பத்தி செயல்முறை
சேவை
வளர்ச்சி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகள், வரைபடம் மற்றும் படம் பெறப்பட்டது.
மேற்கோள்கள்
மேலாளர் 1-2 மணி நேரத்திற்குள் விசாரணைக்குப் பதிலளித்து, விலைப்பட்டியலை அனுப்புவார்.
மாதிரிகள்
மொத்த உற்பத்திக்கு முன், பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்ப்பதற்காக இலவச மாதிரிகள் அனுப்பப்படும்.
உற்பத்தி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகளை மீண்டும் உறுதிசெய்துவிட்டு, பின்னர் உற்பத்தியை ஏற்பாடு செய்யுங்கள்.
ஆர்டர்கள்
மாதிரிகளை உறுதிசெய்தவுடன் ஆர்டர் செய்யவும்.
சோதனை
விநியோகத்திற்கு முன் எங்கள் தரக்கட்டுப்பாட்டுக் குழு பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்க்கும்.
பேக்கிங்
தேவைக்கேற்ப பேக்கிங் பொருட்கள்
ஏற்றுகிறது
தயாரான பொருட்களை வாடிக்கையாளரின் கொள்கலனில் ஏற்றுதல்
பெறுதல்
உங்கள் ஆர்டரைப் பெற்றுக் கொண்டேன்
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
•25 வருட ஏற்றுமதி மற்றும் 20 வருட உற்பத்தி அனுபவம்
•தொழிற்சாலை சுமார் 8000 சதுர மீட்டர் பரப்பளவைக் கொண்டுள்ளது.
•2021-ஆம் ஆண்டில், தூள் நிரப்பும் இயந்திரம், குழாய் சுருக்கும் இயந்திரம், குழாய் வளைக்கும் உபகரணங்கள் முதலியன உள்ளிட்ட அனைத்து வகையான மேம்பட்ட உற்பத்தி உபகரணங்களும் மாற்றப்பட்டிருந்தன.
•சராசரி தினசரி உற்பத்தி சுமார் 15000 துண்டுகள் ஆகும்.
• வெவ்வேறு கூட்டுறவு வாடிக்கையாளர்
•தனிப்பயனாக்கம் உங்கள் தேவைக்கேற்ப அமையும்.
சான்றிதழ்
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
தொழிற்சாலை படம்
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314














