தயாரிப்பு அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு பெயர் | குளிர்சாதனப் பெட்டிக்கான பனி நீக்கும் வெப்பக் குழாய், உலோக MABE-மின்தடை |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ |
| வடிவம் | நேராக, U வடிவம், W வடிவம் போன்றவை. |
| நீரில் மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் (சாதாரண நீர் வெப்பநிலை) |
| நீரில் காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| முன்னணி கம்பி நீளம் | 700-1000மிமீ (விருப்பத்திற்கேற்ப) |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| முனைய வகை | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| MABE குளிர்சாதனப் பெட்டியின் பாகங்களுக்கு உலோக பனி நீக்கும் வெப்பக் குழாய் பயன்படுத்தப்படுகிறது. இதன் குழாய் விட்டம் 6.5 மிமீ மற்றும் இதன் நீளம் 35 செமீ, 38 செமீ, 41 செமீ, 46 செமீ, 52 செமீ, 56 செமீ மற்றும் பல அளவுகளில் கிடைக்கிறது. பனி நீக்கும் வெப்பக் குழாயின் மின்தடை நீளத்தை வாடிக்கையாளரின் தேவைக்கேற்ப மாற்றியமைக்கலாம், மேலும் மின்னழுத்தத்தை 110-230V வரை அமைக்கலாம். | |
தயாரிப்பு உள்ளமைவு
உங்கள் மேப்-பேட்ரிக் குளிர்சாதனப் பெட்டியின் ரெசிஸ்டன்ஸை, டிஃப்ராஸ்ட் ஹீட்டர் கொண்டு மாற்றவும். மேப் மற்றும் பேட்ரிக் பிராண்டுகளுடன் இணக்கமானது. இந்த உயர்தர பாகத்தைக் கொண்டு உங்கள் குளிர்சாதனப் பெட்டியைச் சீராக இயங்க வைக்கவும்.
இந்த பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய் பாகம், மேப் மற்றும் பேட்ரிக் குளிர்சாதனப் பெட்டிகளுக்காக பிரத்யேகமாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது இணக்கத்தன்மையையும் உகந்த செயல்திறனையும் உறுதி செய்கிறது. இந்த பனி நீக்கும் ஹீட்டரின் வடிவமும் நீளமும், இந்த பிராண்டுகளின் பல்வேறு மாடல்களுக்கு இது பொருத்தமானதாக அமைகிறது. உங்கள் குளிர்சாதனப் பெட்டியின் செயல்பாட்டைப் பராமரிக்க இந்த மின்தடை ஒரு நம்பகமான பாகமாகும்.
ஏர்-கூலர் மாடலுக்கான பனி நீக்கும் ஹீட்டர்
தயாரிப்பு நன்மைகள்
1. பனி நீக்கும் குளிர் அறை வெப்பமூட்டிகள், காற்று குளிர்விப்பான்கள், குளிர்சாதனப் பெட்டிகள், உறைவிப்பான்கள் போன்ற குளிர்பதன சாதனங்களில் முக்கியமாகப் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
2. நல்ல வெப்பக்காப்பு மற்றும் நீர்ப்புகாத் தன்மை கொண்டது.
3. பனி நீக்கும் வெப்பக் குழாயின் உற்பத்தியில் பொதுவாக துருப்பிடிக்காத எஃகு 304 பயன்படுத்தப்படுகிறது, இது நல்ல அரிப்பு எதிர்ப்புத் திறன் கொண்டது.
4. குளிர்சாதனப்பெட்டி பனி நீக்கும் ஹீட்டரின் விவரக்குறிப்புகள் (குழாயின் விட்டம், வடிவம், நீளம், திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்) வாடிக்கையாளரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப மாற்றியமைக்கப்படலாம்.
ஜிங்வே வோக்ஷாப்
உற்பத்தி செயல்முறை
சேவை
வளர்ச்சி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகள், வரைபடம் மற்றும் படம் பெறப்பட்டது.
மேற்கோள்கள்
மேலாளர் 1-2 மணி நேரத்திற்குள் விசாரணைக்குப் பதிலளித்து, விலைப்பட்டியலை அனுப்புவார்.
மாதிரிகள்
மொத்த உற்பத்திக்கு முன், பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்ப்பதற்காக இலவச மாதிரிகள் அனுப்பப்படும்.
உற்பத்தி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகளை மீண்டும் உறுதிசெய்துவிட்டு, பின்னர் உற்பத்தியை ஏற்பாடு செய்யுங்கள்.
ஆர்டர்கள்
மாதிரிகளை உறுதிசெய்தவுடன் ஆர்டர் செய்யவும்.
சோதனை
விநியோகத்திற்கு முன் எங்கள் தரக்கட்டுப்பாட்டுக் குழு பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்க்கும்.
பேக்கிங்
தேவைக்கேற்ப பேக்கிங் பொருட்கள்
ஏற்றுகிறது
தயாரான பொருட்களை வாடிக்கையாளரின் கொள்கலனில் ஏற்றுதல்
பெறுதல்
உங்கள் ஆர்டரைப் பெற்றுக் கொண்டேன்
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
•25 வருட ஏற்றுமதி மற்றும் 20 வருட உற்பத்தி அனுபவம்
•தொழிற்சாலை சுமார் 8000 சதுர மீட்டர் பரப்பளவைக் கொண்டுள்ளது.
•2021-ஆம் ஆண்டில், தூள் நிரப்பும் இயந்திரம், குழாய் சுருக்கும் இயந்திரம், குழாய் வளைக்கும் உபகரணங்கள் முதலியன உள்ளிட்ட அனைத்து வகையான மேம்பட்ட உற்பத்தி உபகரணங்களும் மாற்றப்பட்டிருந்தன.
•சராசரி தினசரி உற்பத்தி சுமார் 15000 துண்டுகள் ஆகும்.
• வெவ்வேறு கூட்டுறவு வாடிக்கையாளர்
•தனிப்பயனாக்கம் உங்கள் தேவைக்கேற்ப அமையும்.
சான்றிதழ்
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
தொழிற்சாலை படம்
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314















