| தயாரிப்பு பெயர் | பனி நீக்கும் வெப்பக் குழாய் |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ, முதலியன. |
| வடிவம் | நேராக, U வடிவம், W வடிவம் போன்றவை. |
| நீரில் மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் (சாதாரண நீர் வெப்பநிலை) |
| நீரில் காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| முன்னணி கம்பி நீளம் | 700-1000மிமீ (விருப்பத்திற்கேற்ப) |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| முனைய வகை | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| ஜிங்வெய் ஹீட்டர் ஒரு தொழில்முறை பனி நீக்கும் ஹீட்டர் உற்பத்தியாளர் ஆகும். பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் கூறுகளைத் தனிப்பயனாக்குவதில் எங்களுக்கு 25 ஆண்டுகளுக்கும் மேலான அனுபவம் உள்ளது. எங்களிடம் ஒற்றைக் குழாய் பனி நீக்கும் ஹீட்டர், இரட்டைக் குழாய் பனி நீக்கும் ஹீட்டர் (AA வகை), U வடிவம் அல்லது வேறு எந்த சிறப்புத் தனிப்பயன் வடிவமும் உள்ளன. பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாயின் திறன் ஒரு மீட்டருக்கு சுமார் 300-400W ஆகும், மேலும் தேவைக்கேற்ப திறனையும் மாற்றியமைத்துக் கொள்ளலாம். குழாய் மற்றும் இணைப்புக் கம்பியை இணைக்கும் பகுதியைக் கொண்டு நாங்கள் சீல் வைக்கும் முறையைப் பயன்படுத்துவோம், இந்த முறை சிறந்த நீர்ப்புகா செயல்பாட்டைக் கொண்டுள்ளது. | |
பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய் என்பது குளிர்பதனக் கிடங்குகள், காட்சிப் பெட்டிகள், தனித்தடுப்புப் பெட்டிகள் போன்ற அனைத்து வகையான குளிர்பதன உபகரணங்களுக்காகவும் வடிவமைக்கப்பட்டு உருவாக்கப்பட்ட ஒரு மின்சார வெப்பமூட்டும் உறுப்பாகும். பனி நீக்கும் பணியை முழுமையாக்குவதற்காக, இந்த பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டியை காற்று குளிர்விப்பான் மற்றும் மின்தேக்கியின் துடுப்புகளிலும், நீர் சேகரிப்பானின் சட்டகத்திலும் வசதியாகப் பொருத்தலாம்.
பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய், சிறந்த பனி நீக்கும் மற்றும் வெப்பமூட்டும் விளைவு, நிலையான மின் பண்புகள், உயர் மின்காப்புத் தடை, அரிப்புத் தடை, தேய்மானத் தடை, அதிக மீச்சுமைத் திறன், குறைந்த கசிவு மின்னோட்டம், நிலையான மற்றும் நம்பகமான, நீண்ட ஆயுட்காலம் போன்ற அம்சங்களைக் கொண்டுள்ளது.
பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டிகள் இன்கோலோ 840, 800, துருப்பிடிக்காத எஃகு 304, 321, 310S, அலுமினிய உறை மற்றும் பிற பொருட்களால் செய்யப்படுகின்றன. மேலும், ரப்பர் தலை, சுருங்கும் குழாய் போன்ற பலவிதமான முனை இணைப்புத் தேர்வுகளும் கிடைக்கின்றன. வாடிக்கையாளரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டிகளைப் பல்வேறு வடிவங்களிலும் அளவுகளிலும் தனிப்பயனாக்கலாம்.
1. பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய்கள் முக்கியமாக காற்று குளிர்விப்பான்கள், குளிர்சாதனப் பெட்டிகள், உறைவிப்பான்கள் போன்ற குளிர்பதன சாதனங்களில் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
2. நல்ல வெப்பக்காப்பு மற்றும் நீர்ப்புகாத் தன்மை கொண்டது.
3. பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் உறுப்பின் உற்பத்தியில், பொதுவாக வெளிப்புறக் குழாய்ப் பொருளாக துருப்பிடிக்காத எஃகு 304 பயன்படுத்தப்படுகிறது, இது அரிமானத் தடுப்பை நன்கு தாங்கக்கூடியது.
4. பொதுவாக, பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டியானது அடுப்பு ஈரப்பதச் சுத்திகரிப்பு முறையைப் பயன்படுத்துகிறது, அதன் நிறம் வெளிர் பழுப்பு (beige) நிறத்தில் இருக்கும், மேலும் அதனை உயர் வெப்பநிலையில் பதப்படுத்தலாம். மின்சார வெப்பமூட்டும் குழாயின் மேற்பரப்பு நிறம் கருப்பு அல்லது அடர் பச்சை நிறத்தில் இருக்கும்.
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314













