| தயாரிப்பு பெயர் | பனி நீக்கும் குழாய் வடிவ வெப்பமூட்டி |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ போன்றவை. |
| சக்தி | ஒரு மீட்டருக்கு 300-400W |
| நீளம் | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| நீரில் மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் (சாதாரண நீர் வெப்பநிலை) |
| நீரில் காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| குழாய் பொருள் | SS304,SS316 |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | ஐபி00 |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/சிக்குயூசி |
| பனி நீக்கும் குழாய் வடிவ ஹீட்டரின் வடிவம், அளவு, திறன்/மின்னழுத்தம் மற்றும் இணைப்புக் கம்பியின் நீளம் ஆகியவற்றை வாடிக்கையாளரின் தேவைகளுக்கு ஏற்பத் தனிப்பயனாக்கலாம். எங்கள் இருப்பில் எந்தவொரு தரநிலையும் இல்லை, ஆர்டர் செய்யும் போது தனிப்பயனாக்கப்பட வேண்டும். பனியை உருக்குவதற்கான வெப்பமூட்டும் குழாய் ஒரு மீட்டருக்கு சுமார் 300-400W திறன் கொண்டது. எங்களிடம் உள்ள பனி உருக்கும் ஹீட்டரின் வடிவங்கள் நேராக, U வடிவம், AA வகை மற்றும் பிற சிறப்பு வடிவங்களில் உள்ளன. | |
வெவ்வேறு குழாய் பொருட்களால் தாங்கக்கூடிய மேற்பரப்பு வெப்பநிலை ஒரே மாதிரியாக இருப்பதில்லை, உதாரணமாக 304 துருப்பிடிக்காத எஃகுக்கு 450-500 டிகிரி, 321 துருப்பிடிக்காத எஃகுக்கு 700 டிகிரிக்குக் கீழ், 310S துருப்பிடிக்காத எஃகுக்கு 900 டிகிரிக்குக் கீழ்; ஒரே பொருள் மற்றும் சக்தியில், வெவ்வேறு ஊடகங்களின் மேற்பரப்பு வெப்பநிலை ஒரே மாதிரியாக இருப்பதில்லை, 304 துருப்பிடிக்காத எஃகு நீர் கொதிக்கவைக்கும் குழாயின் மேற்பரப்பு வெப்பநிலை சுமார் 106 ° C ஆகவும், வெப்பமூட்டும் காற்றின் வெப்பநிலை சுமார் 450 ° C ஆகவும் இருக்கலாம், வெப்பமூட்டும் வார்ப்பு அலுமினியத்தின் வெப்பநிலை 380 ° C க்கும் குறைவாகப் பயன்படுத்தப் பரிந்துரைக்கப்படுகிறது, மேலும் அதிக வெப்பநிலையில் அலுமினியம் உருக்குலைந்து உருகவும் கூடும்; ஒரே பொருள் மற்றும் ஊடகத்தின் கீழ், அதிக சக்தி கொண்ட மின்சார வெப்பமூட்டும் குழாய், வேகமான வெப்பமூட்டும் வேகம் மற்றும் அதிக வெப்பநிலையைக் கொண்டுள்ளது.
பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாயைத் தயாரிக்க, எஃகுக் குழாய், நிரப்பி, மின்சார வெப்பமூட்டும் கம்பி, ஈயக் கம்பி, சீல் வைக்கும் பசை, உயர் வெப்பநிலை கம்பி போன்ற பொருட்கள் தேவைப்படுகின்றன. சீரான சுருள் தூரத்தை உறுதி செய்வதற்காக, உற்பத்தி ஒற்றைக் கம்பி சுற்றும் இயந்திரத்தின்படி மின்தடைக் கம்பியை நாங்கள் சுருள் வடிவத்தில் உருவாக்குகிறோம். ஈயக் கம்பியையும் மின்தடைக் கம்பியையும் பற்றவைத்து, மக்னீசியா தூளை நிரப்பியுடன் சேர்க்கிறோம். தூளை நிரப்பிய பிறகு குழாய் அழுத்தப்படுகிறது. குழாய் சுருக்கும் இயந்திரத்தைப் பயன்படுத்தி, மின்தடைக் கம்பியையும் மக்னீசியம் ஆக்சைடு தூளையும் அழுத்தி வடிவமைத்து, இறுக்கமாக்கி அதை அடர்த்தியாக்குகிறோம். இது மின்சார வெப்பமூட்டும் கம்பிக்கும் காற்றுக்கும் இடையில் காப்புத்தன்மையை உறுதி செய்கிறது, மேலும் மைய நிலை விலகி குழாய் சுவரைத் தொடாமல் இருப்பதையும் உறுதி செய்கிறது. பின்னர், வாடிக்கையாளர் விரும்பும் வடிவத்தில் அதை வளைக்கிறோம்.
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314













