தயாரிப்பு அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு பெயர் | பனி நீக்கும் பாகங்கள் குளிரூட்டும் அலகு குழாய் வடிவ வெப்பமூட்டி |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ, முதலியன. |
| வடிவம் | நேராக, U வடிவம், W வடிவம் போன்றவை. |
| நீரில் மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் (சாதாரண நீர் வெப்பநிலை) |
| நீரில் காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| முன்னணி கம்பி நீளம் | 700-1000மிமீ (விருப்பத்திற்கேற்ப) |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| முனைய வகை | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| திகுளிரூட்டும் அலகு குழாய் வெப்பமூட்டிஇது ஏர் கூலர் மற்றும் ஃப்ரீசர்/குளிர்சாதனப் பெட்டியில் உள்ள பனியை நீக்கப் பயன்படுகிறது. இதன் குழாய் நீளம் உங்கள் ஏர் கூலரின் அளவிற்கு ஏற்ப தனிப்பயனாக்கப்படும். எங்களின் அனைத்து பனி நீக்கும் ஹீட்டர்களையும் தேவைக்கேற்பத் தனிப்பயனாக்கலாம். திகுளிர் அறை பனி நீக்கும் வெப்பக் குழாய்விட்டத்தை 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ மற்றும் 10.7 மிமீ அளவுகளில் உருவாக்கலாம், மேலும் வடிவம் மற்றும் அளவை வாடிக்கையாளரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப தனிப்பயனாக்கலாம்.பனி நீக்கும் ஹீட்டர்குழாயில் 6.3 மிமீ டெர்மினல் அல்லது ஃபீமேல்/மேல் டெர்மினல் போன்ற டெர்மினலைச் சேர்க்கலாம். | |
தயாரிப்பு உள்ளமைவு
முதன்மை கூறுகள்பனி நீக்கும் குழாய் வடிவ வெப்பமூட்டிகள்மாற்றியமைக்கப்பட்ட மெக்னீசியம் ஆக்சைடு தூள், துருப்பிடிக்காத எஃகு குழாய் மற்றும் மின்காந்த உலோகக் கலவைக் கம்பி ஆகியவை ஆகும். மின்சார வெப்பமூட்டும் கம்பி விட்டுச்சென்ற இடத்தை மெக்னீசியம் ஆக்சைடு தூள் நிரப்பியது; இது துருப்பிடிக்காத எஃகு குழாயின் நடுவில் அச்சு வழியே பரவியுள்ளதுடன், நல்ல வெப்பக் கடத்துத்திறன் மற்றும் மின்காப்புத் தன்மையையும் கொண்டுள்ளது. பெரும்பாலும், முனையின் இரு முனைகளிலும் சிலிக்கான் அல்லது செராமிக் முத்திரைகள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன. பயன்பாட்டின் தேவைகளைப் பொறுத்து,குளிர்சாதனப் பெட்டி பனி நீக்கும் ஹீட்டர்குழாயை பல்வேறு வடிவங்களில் வளைக்கலாம். இது எடை குறைவானது மற்றும் நிறுவுவதற்கும் பிரிப்பதற்கும் எளிமையானது. அதன் உயர் மட்ட தானியக்கத்தன்மையுடன்,குளிர் அறை வெப்பமூட்டும் குழாய்ஒவ்வொரு வாடிக்கையாளரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப இது மாற்றியமைக்கப்படலாம். மேலும், செயலாக்கத்தின் போது உறைவிப்பான் பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாயில் உயர் வெப்பநிலை மெக்னீசியம் ஆக்சைடு தூள் சேர்க்கப்பட்டது. இது, குழாய் மின்சாரத்தால் சூடாகும் போது அதன் மேற்பரப்பு காப்பு மின்னூட்டம் பெறுவதைத் தடுக்கிறது.
ஏர்-கூலர் மாடலுக்கான பனி நீக்கும் ஹீட்டர்
தயாரிப்பு பயன்பாடு
திபனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய்நீண்ட சேவை ஆயுளைக் கொண்டுள்ளது, நல்ல மின்காப்பு மற்றும் நீர் எதிர்ப்புத் தன்மையைக் கொண்டுள்ளது. வெளிப்புறக் குழாயின் பொருள் பொதுவாக 304 துருப்பிடிக்காத எஃகு ஆகும், இது நல்ல அரிப்பு எதிர்ப்பு, நிலையான செயல்திறன், உயர் மின் செயல்திறன், மீச்சுமைத் திறன், குறைந்த கசிவு மின்னோட்டம் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. இது சில்லர், குளிர்சாதனப் பெட்டி, உறைவிப்பான் மற்றும் பிற குளிர்பதன உபகரணங்களின் பனி நீக்கும் செயல்பாட்டிற்கு ஏற்றது. இதன் வடிவமைப்புபனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய்குளிர் மற்றும் ஈரமான வேலைச் சூழலில் உள்ள காற்றுப்புகாத் தன்மையைக் கருத்தில் கொள்கிறது. உறைநிலை உபகரணங்களில் இயல்பான பயன்பாட்டை உறுதி செய்வதற்காக, சுருங்குவதற்கு ரப்பர் அழுத்த முத்திரை அல்லது இரட்டைச் சுவர் வெப்பச் சுருங்குக் குழாய் பயன்படுத்தப்படுகிறது.
உற்பத்தி செயல்முறை
சேவை
வளர்ச்சி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகள், வரைபடம் மற்றும் படம் பெறப்பட்டது.
மேற்கோள்கள்
மேலாளர் 1-2 மணி நேரத்திற்குள் விசாரணைக்குப் பதிலளித்து, விலைப்பட்டியலை அனுப்புவார்.
மாதிரிகள்
மொத்த உற்பத்திக்கு முன், பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்ப்பதற்காக இலவச மாதிரிகள் அனுப்பப்படும்.
உற்பத்தி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகளை மீண்டும் உறுதிசெய்துவிட்டு, பின்னர் உற்பத்தியை ஏற்பாடு செய்யுங்கள்.
ஆர்டர்கள்
மாதிரிகளை உறுதிசெய்தவுடன் ஆர்டர் செய்யவும்.
சோதனை
விநியோகத்திற்கு முன் எங்கள் தரக்கட்டுப்பாட்டுக் குழு பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்க்கும்.
பேக்கிங்
தேவைக்கேற்ப பேக்கிங் பொருட்கள்
ஏற்றுகிறது
தயாரான பொருட்களை வாடிக்கையாளரின் கொள்கலனில் ஏற்றுதல்
பெறுதல்
உங்கள் ஆர்டரைப் பெற்றுக் கொண்டேன்
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
•25 வருட ஏற்றுமதி மற்றும் 20 வருட உற்பத்தி அனுபவம்
•தொழிற்சாலை சுமார் 8000 சதுர மீட்டர் பரப்பளவைக் கொண்டுள்ளது.
•2021-ஆம் ஆண்டில், தூள் நிரப்பும் இயந்திரம், குழாய் சுருக்கும் இயந்திரம், குழாய் வளைக்கும் உபகரணங்கள் முதலியன உள்ளிட்ட அனைத்து வகையான மேம்பட்ட உற்பத்தி உபகரணங்களும் மாற்றப்பட்டிருந்தன.
•சராசரி தினசரி உற்பத்தி சுமார் 15000 துண்டுகள் ஆகும்.
• வெவ்வேறு கூட்டுறவு வாடிக்கையாளர்
•தனிப்பயனாக்கம் உங்கள் தேவைக்கேற்ப அமையும்.
சான்றிதழ்
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
தொழிற்சாலை படம்
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314














