தயாரிப்பு அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு பெயர் | விட்டம் 6.5MM அடுப்பு வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ, முதலியன. |
| வடிவம் | நேராக, U வடிவம், W வடிவம் போன்றவை. |
| மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் |
| நீரில் காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | அடுப்பு வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| வடிவம் | நிபுணத்துவம் வாய்ந்த |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| முனைய வகை | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| திவிட்டம் 6.5MM அடுப்பு வெப்பமூட்டும் உறுப்புமைக்ரோவேவ், ஸ்டவ், எலக்ட்ரிக் கிரில் ஆகியவற்றிற்குப் பயன்படுத்தப்படுகிறது. ஓவன் ஹீட்டரின் வடிவத்தை வாடிக்கையாளரின் வரைபடங்கள் அல்லது மாதிரிகளுக்கு ஏற்ப தனிப்பயனாக்கலாம். குழாயின் விட்டத்தை 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ அல்லது 10.7 மிமீ எனத் தேர்ந்தெடுக்கலாம். ஜிங்வெய் ஹீட்டர் ஒரு தொழில்முறை வெப்பமூட்டும் குழாய் தொழிற்சாலையாகும், இதன் மின்னழுத்தம் மற்றும் திறன்அடுப்பு வெப்பமூட்டும் உறுப்புதேவைக்கேற்ப மாற்றியமைக்கலாம். மேலும், ஓவனின் வெப்பமூட்டும் உறுப்பின் குழாயை பதப்படுத்தலாம்; பதப்படுத்திய பிறகு குழாயின் நிறம் அடர் பச்சையாக மாறிவிடும். எங்களிடம் பல வகையான டெர்மினல் மாடல்கள் உள்ளன. நீங்கள் ஒரு டெர்மினலைச் சேர்க்க விரும்பினால், முதலில் அதன் மாடல் எண்ணை எங்களுக்கு அனுப்ப வேண்டும். | |
தயாரிப்பு உள்ளமைவு
அடுப்பு வெப்பமூட்டும் கூறுகள் பொதுவாக நான்கு வகைகளைக் கொண்டுள்ளன: துருப்பிடிக்காத எஃகு வெப்பமூட்டும் குழாய்கள், குவார்ட்ஸ் குழாய்கள், ஹாலோஜன் குழாய்கள் மற்றும் அகச்சிவப்பு ஒளி வெப்பமூட்டும் குழாய்கள். இப்போது நாங்கள் துருப்பிடிக்காத எஃகு அடுப்பு வெப்பமூட்டும் குழாயை உற்பத்தி செய்கிறோம். இது அடுப்பிற்கு வெப்பத்தை சீராக விநியோகிக்க உயர்தர நிக்கல்-குரோமியம் கம்பிகளைப் பயன்படுத்துகிறது. சிறந்த வெப்பப் பரிமாற்றம் மற்றும் காப்பு எதிர்ப்பை உறுதி செய்வதற்காக, இதன் உள் காப்பு உயர் தூய்மை வகுப்பு A மெக்னீசியம் ஆக்சைடைப் பயன்படுத்துகிறது. அடுப்பு வெப்பமூட்டும் கூறு காற்றில் சூடாக்கப்பட்டு, பின்னர் மிக உயர்ந்த தரத்தில் வடிவமைக்கப்படுகிறது.
தயாரிப்பு அம்சங்கள்
1. குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு குறைவு: இது உங்கள் விளம்பர வணிகத் தேவைகளை மிகச் சிறப்பாகப் பூர்த்தி செய்யும்.
2. OEM ஏற்றுக்கொள்ளப்படும்: நீங்கள் வரைபடத்தை வழங்கினால் போதும், உங்களின் எந்தவொரு வடிவமைப்பையும் எங்களால் உற்பத்தி செய்ய முடியும்.
3. சிறந்த சேவை : நாங்கள் வாடிக்கையாளர்களை நண்பர்களாகக் கருதுகிறோம்.
4. நல்ல தரம் : எங்களிடம் கடுமையான தரக் கட்டுப்பாட்டு அமைப்பு உள்ளது. வெளிநாட்டுச் சந்தையில் நல்ல நற்பெயர் பெற்றுள்ளோம்.
5. விரைவான மற்றும் மலிவான விநியோகம்: சரக்கு அனுப்புநரிடமிருந்து எங்களிடம் பெரிய தள்ளுபடி உள்ளது (நீண்ட கால ஒப்பந்தம்).
ஸ்டவ் ஓவனின் வெப்பமூட்டும் பாகம் 6 குழாய்கள் மற்றும் 4 குழாய்களைக் கொண்டுள்ளது. ஆனால், 4 குழாய் கொண்டதில் மேல் மற்றும் கீழ் குழாய்கள் இல்லை, அதேசமயம் 6 குழாய் கொண்டதில் வெப்பமூட்டுவதற்காக மேல் மற்றும் கீழ் குழாய்கள் உள்ளன. 4-குழாய் ஓவனுடன் ஒப்பிடும்போது, 6-குழாய் ஓவனின் வெப்பநிலை பரவல் மிகவும் சீராக உள்ளது, மேலும் ஒட்டுமொத்த வெப்பநிலை பிழையும் பெரியதாக இல்லை. இதிலிருந்து வெளியே வரும் உணவின் அளவு ஒப்பீட்டளவில் அதிகமாக உள்ளது, ஓவனின் கொள்ளளவும் ஒப்பீட்டளவில் பெரியது, ஆனால் இதன் விலையும் ஒப்பீட்டளவில் அதிகம். 4-குழாய் ஓவனின் கொள்ளளவு குறைவாக இருப்பதால், உள்ளே இருக்கும் வெப்பநிலை அதிகமாக இருக்கும், மேலும் வெப்பநிலை பிழையும் அதிகமாக இருக்கும். இது உணவின் மேற்பரப்பு நிறம் மாறுவதற்கு உகந்ததாக இல்லை. ஆனால் இதன் விலை மிகவும் கட்டுப்படியாகக்கூடியது.
உற்பத்தி செயல்முறை
சேவை
வளர்ச்சி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகள், வரைபடம் மற்றும் படம் பெறப்பட்டது.
மேற்கோள்கள்
மேலாளர் 1-2 மணி நேரத்திற்குள் விசாரணைக்குப் பதிலளித்து, விலைப்பட்டியலை அனுப்புவார்.
மாதிரிகள்
மொத்த உற்பத்திக்கு முன், பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்ப்பதற்காக இலவச மாதிரிகள் அனுப்பப்படும்.
உற்பத்தி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகளை மீண்டும் உறுதிசெய்துவிட்டு, பின்னர் உற்பத்தியை ஏற்பாடு செய்யுங்கள்.
ஆர்டர்கள்
மாதிரிகளை உறுதிசெய்தவுடன் ஆர்டர் செய்யவும்.
சோதனை
விநியோகத்திற்கு முன் எங்கள் தரக்கட்டுப்பாட்டுக் குழு பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்க்கும்.
பேக்கிங்
தேவைக்கேற்ப பேக்கிங் பொருட்கள்
ஏற்றுகிறது
தயாரான பொருட்களை வாடிக்கையாளரின் கொள்கலனில் ஏற்றுதல்
பெறுதல்
உங்கள் ஆர்டரைப் பெற்றுக் கொண்டேன்
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
•25 வருட ஏற்றுமதி மற்றும் 20 வருட உற்பத்தி அனுபவம்
•தொழிற்சாலை சுமார் 8000 சதுர மீட்டர் பரப்பளவைக் கொண்டுள்ளது.
•2021-ஆம் ஆண்டில், தூள் நிரப்பும் இயந்திரம், குழாய் சுருக்கும் இயந்திரம், குழாய் வளைக்கும் உபகரணங்கள் முதலியன உள்ளிட்ட அனைத்து வகையான மேம்பட்ட உற்பத்தி உபகரணங்களும் மாற்றப்பட்டிருந்தன.
•சராசரி தினசரி உற்பத்தி சுமார் 15000 துண்டுகள் ஆகும்.
• வெவ்வேறு கூட்டுறவு வாடிக்கையாளர்
•தனிப்பயனாக்கம் உங்கள் தேவைக்கேற்ப அமையும்.
சான்றிதழ்
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
தொழிற்சாலை படம்
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314














