தயாரிப்பு உள்ளமைவு
தண்ணீர் தொட்டிக்கான இம்மர்ஷன் ஹீட்டர் குழாய் பொதுவாக திரிக்கப்பட்ட விளிம்புகள் மற்றும் தட்டையான விளிம்புகள் எனப் பிரிக்கப்படுகிறது. திரிக்கப்பட்ட விளிம்புகளின் பொதுவான அளவுகள் 1 அங்குலம், 1.2 அங்குலம், 1.5 அங்குலம் மற்றும் 2 அங்குலம் ஆகும். இவை பெரும்பாலும் குறைந்த திறன் கொண்ட வெப்பமூட்டலுக்குப் பயன்படுத்தப்படுகின்றன, இவற்றின் திறன் அமைப்புகள் பொதுவாக பல கிலோவாட்கள் முதல் பத்து கிலோவாட்கள் வரை இருக்கும். தட்டையான விளிம்புகள் DN10 முதல் DN1200 வரையிலான அளவுகளில் கிடைக்கின்றன, மேலும் வாடிக்கையாளரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப வெவ்வேறு திறன்களை வடிவமைக்க முடியும். பொதுவாக, அதிக திறன் கொண்ட விளிம்பு இம்மர்ஷன் வெப்பமூட்டும் குழாய்கள் தட்டையான விளிம்புகளைப் பயன்படுத்துகின்றன, இவற்றின் திறன் பல கிலோவாட்கள் முதல் நூற்றுக்கணக்கான கிலோவாட்கள் வரை இருக்கும். இவை அதிக மேற்பரப்புத் திறனைக் கொண்டுள்ளன, இது காற்று வெப்பமூட்டலின் மேற்பரப்புச் சுமையை விட 2 முதல் 4 மடங்கு அதிகமாகும்.
நீர்த்தொட்டி ஃபிளான்ஜ் இம்மர்ஷன் ஹீட்டர் குழாய் என்பது நீர், எண்ணெய் அல்லது பிற ஊடகங்கள் போன்ற திரவங்களைச் சூடாக்கப் பயன்படும் ஒரு மின்சார வெப்பமூட்டும் சாதனமாகும். இது பொதுவாக நீர்த்தொட்டிகள் அல்லது சேமிப்புத் தொட்டிகளில் நிறுவப்படுகிறது. ஃபிளான்ஜ் இணைப்பு மூலம் நீர்த்தொட்டியில் பொருத்தப்படும் இது, அதிக வெப்பமூட்டும் திறன், எளிதான நிறுவல் மற்றும் நீண்ட ஆயுட்காலம் போன்ற அம்சங்களைக் கொண்டுள்ளது.
நீர்த்தொட்டி மூழ்கு வெப்பக் குழாய்கள் பொதுவாக 3, 6, 9, 12, 15 அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட U-வடிவ வெப்பமூட்டும் குழாய்களைக் கொண்டு உருவாக்கப்படுகின்றன. இவை ஒரு தட்டையான விளிம்பில் ஆர்கான் வில் பற்றவைப்பு மூலம் பற்றவைக்கப்படுகின்றன. இந்த வெப்பமூட்டும் குழாய்கள் பொதுவாக உயர்-சக்தி திரவ மின்சார வெப்பமூட்டும் குழாய்களாக வடிவமைக்கப்பட்டு, நீர்த்தொட்டிகள், மின்சார கொதிகலன்கள், சூரிய ஆற்றல் துணை வெப்பமூட்டல், வெப்பப் பரிமாற்ற எண்ணெய் உலைகள் மற்றும் பிற திரவ வெப்பமூட்டும் சூழல்களில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
தயாரிப்பு அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு பெயர் | தண்ணீர் தொட்டிக்கான DN40 மின்சார மூழ்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய் |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ, முதலியன. |
| வடிவம் | நேராக, U வடிவம், W வடிவம் போன்றவை. |
| மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் |
| நீரில் காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | மூழ்கும் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| வடிவம் | நிபுணத்துவம் வாய்ந்த |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| நிறுவனம் | தொழிற்சாலை/வழங்குநர்/உற்பத்தியாளர் |
| தண்ணீர் தொட்டிக்கான DN40 இம்மர்ஷன் ஹீட்டர் குழாய்க்கு, எங்களிடம் ஸ்டெயின்லெஸ் ஸ்டீல் 201 மற்றும் ஸ்டெயின்லெஸ் ஸ்டீல் 304 ஆகிய பொருட்கள் உள்ளன. ஃபிளேன்ஜ் அளவுகள் DN40 மற்றும் DN50-ல் கிடைக்கின்றன. திறன் மற்றும் குழாய் நீளத்தை தேவைகளுக்கு ஏற்ப தனிப்பயனாக்கலாம். | |
தயாரிப்பு அம்சங்கள்
தயாரிப்பு அம்சங்கள்
தயாரிப்பு பயன்பாடு
வீட்டு உபயோக நீர் சூடாக்கி: வீட்டு உபயோக நீரைச் சூடாக்கப் பயன்படுகிறது.
தொழில்துறை நீர்த்தொட்டி: தொழிற்சாலை நீர், எண்ணெய் அல்லது பிற திரவ ஊடகங்களைச் சூடாக்கப் பயன்படுகிறது.
இரசாயன உபகரணங்கள்: அமிலம் மற்றும் காரக் கரைசல்கள் அல்லது அரிக்கும் திரவங்களைச் சூடாக்கப் பயன்படுபவை.
உணவு பதப்படுத்துதல்: பால், பானங்கள் போன்ற உணவுத் தர திரவங்களைச் சூடுபடுத்தப் பயன்படுகிறது.
ஜிங்வே பட்டறை
உற்பத்தி செயல்முறை
சேவை
வளர்ச்சி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகள், வரைபடம் மற்றும் படம் பெறப்பட்டது.
மேற்கோள்கள்
மேலாளர் 1-2 மணி நேரத்திற்குள் விசாரணைக்குப் பதிலளித்து, விலைப்பட்டியலை அனுப்புவார்.
மாதிரிகள்
மொத்த உற்பத்திக்கு முன், பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்ப்பதற்காக இலவச மாதிரிகள் அனுப்பப்படும்.
உற்பத்தி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகளை மீண்டும் உறுதிசெய்துவிட்டு, பின்னர் உற்பத்தியை ஏற்பாடு செய்யுங்கள்.
ஆர்டர்கள்
மாதிரிகளை உறுதிசெய்தவுடன் ஆர்டர் செய்யவும்.
சோதனை
விநியோகத்திற்கு முன் எங்கள் தரக்கட்டுப்பாட்டுக் குழு பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்க்கும்.
பேக்கிங்
தேவைக்கேற்ப பேக்கிங் பொருட்கள்
ஏற்றுகிறது
தயாரான பொருட்களை வாடிக்கையாளரின் கொள்கலனில் ஏற்றுதல்
பெறுதல்
உங்கள் ஆர்டரைப் பெற்றுக் கொண்டேன்
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
•25 வருட ஏற்றுமதி மற்றும் 20 வருட உற்பத்தி அனுபவம்
•தொழிற்சாலை சுமார் 8000 சதுர மீட்டர் பரப்பளவைக் கொண்டுள்ளது.
•2021-ஆம் ஆண்டில், தூள் நிரப்பும் இயந்திரம், குழாய் சுருக்கும் இயந்திரம், குழாய் வளைக்கும் உபகரணங்கள் முதலியன உள்ளிட்ட அனைத்து வகையான மேம்பட்ட உற்பத்தி உபகரணங்களும் மாற்றப்பட்டிருந்தன.
•சராசரி தினசரி உற்பத்தி சுமார் 15000 துண்டுகள் ஆகும்.
• வெவ்வேறு கூட்டுறவு வாடிக்கையாளர்
•தனிப்பயனாக்கம் உங்கள் தேவைக்கேற்ப அமையும்.
சான்றிதழ்
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
தொழிற்சாலை படம்
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314














