ஆழமான எண்ணெயில் பொரிக்கும் குழாய் வடிவ வெப்பமூட்டும் உறுப்பு, நவீன கொதிகலன்கள் அல்லது அடுப்பு உபகரணங்களில் ஒரு இன்றியமையாத முக்கிய அங்கமாகும். எண்ணெய் பொரிப்பான் வெப்பமூட்டும் உறுப்பின் முக்கிய செயல்பாடு, மின் ஆற்றலை வெப்ப ஆற்றலாகத் திறமையாக மாற்றுவதாகும், இதன் மூலம் எண்ணெயின் வெப்பநிலையைத் துல்லியமாகக் கட்டுப்படுத்த முடிகிறது. முழுமையான ஆழமாகப் பொரிக்கும் உபகரணத்தின் முக்கிய அங்கங்களில் ஒன்றாக இருப்பதால், இந்த வெப்பமூட்டும் உறுப்பின் முக்கியத்துவம் வெளிப்படையானது. மின்சாரக் குழாய் வடிவ வெப்பமூட்டும் உறுப்பு, எண்ணெயின் வெப்பநிலை தேவையான சமையல் வெப்பநிலையை நிலையாக அடைய முடியுமா என்பதை நேரடியாகத் தீர்மானிக்கிறது, அதன் மூலம் உணவின் சுவை, நிறம் மற்றும் ஒட்டுமொத்த தரத்தில் குறிப்பிடத்தக்க தாக்கத்தை ஏற்படுத்துகிறது.
எண்ணெயில் பொரிக்கும் கருவியின் வெப்பமூட்டும் உறுப்பின் முக்கியப் பணி, எண்ணெய்ப் பாத்திரத்திற்கு ஒரு நிலையான வெப்ப மூலத்தை வழங்குவதாகும். இதன் மூலம் எண்ணெயின் வெப்பநிலை சீராக உயர்ந்து, ஒரு பொருத்தமான வரம்பிற்குள் இருப்பதை உறுதி செய்கிறது. அதிகப்படியான உயர் வெப்பநிலையால் எண்ணெயின் தரம் குறைவதையோ அல்லது உணவு கருகிப் போவதையோ தடுக்கவும், மேலும் பொரிப்பதற்கான அடிப்படைத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய முடியாத அளவுக்குக் குறைந்த வெப்பநிலையைத் தவிர்க்கவும், இந்தச் செயல்முறைக்கு மிகவும் துல்லியமான வெப்பநிலை கட்டுப்பாட்டுத் தொழில்நுட்பம் தேவைப்படுகிறது. உதாரணமாக, அதிக வெப்பநிலை நிலைகளில், எண்ணெயின் வெப்பநிலை அதன் புகைப் புள்ளியைத் தொடர்ந்து தாண்டினால், அது சமையல் புகையை உருவாக்குவதோடு மட்டுமல்லாமல், எண்ணெயில் வேதியியல் மாற்றங்களை ஏற்படுத்தி, தீங்கு விளைவிக்கும் பொருட்களை உருவாக்கி, ஆரோக்கியத்தைப் பாதிக்கக்கூடும். குறைந்த வெப்பநிலை நிலைகளில், பொரித்த உணவுகள் அதிகப்படியான எண்ணெயை உறிஞ்சக்கூடும். இதன் விளைவாக, அவை பிசுபிசுப்பாகவும், போதுமான மொறுமொறுப்பு இல்லாமலும் இருக்கும்.
| தயாரிப்பு பெயர் | மின்சார வர்த்தக ஆழமான எண்ணெய் வறுப்பான் மூழ்கும் குழாய் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ, முதலியன. |
| வடிவம் | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் |
| காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | ஃபிரையர் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| முனையம் | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| முனைய வகை | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| ஜிங்வெய் ஹீட்டர் ஒரு தொழில்முறை எண்ணெய் பொறிப்பான் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு உற்பத்தியாளர் ஆகும், எங்களுக்கு மின்சார வெப்பமூட்டும் குழாய்களைத் தனிப்பயனாக்குவதில் 25 ஆண்டுகளுக்கும் மேலான அனுபவம் உள்ளது.ஃபிரையர் வெப்பமூட்டும் உறுப்பின் சக்தியையும் தேவைகளுக்கு ஏற்ப மாற்றியமைக்கலாம். குழாய் தலைக்கு நாங்கள் வழக்கமாக ஃபிளான்ஜைப் பயன்படுத்துவோம்; அந்த ஃபிளான்ஜின் பொருளாக துருப்பிடிக்காத எஃகு அல்லது செம்பு எங்களிடம் உள்ளது. | |
1. விரைவான வெப்பமூட்டும் வேகம் மற்றும் வேகமான வெப்பநிலை உயர்வு:ஆழமான எண்ணெய்ச் சட்டியில் உள்ள வெப்பமூட்டும் குழாய் எண்ணெயை நேரடியாகச் சூடாக்குவதால், எண்ணெயின் வெப்பநிலையை விரைவாக அதிகரித்து, சமையல் நேரத்தையும் குறைக்க முடிகிறது.
2. உயர் வெப்பப் பரிமாற்றத் திறன்:பெரிய தொடர்புப் பரப்பு இருப்பதால், அதனால் எண்ணெய்க்கு வெப்பத்தை விரைவாகக் கடத்த முடியும்.
3. நீண்ட ஆயுட்காலம்:உயர்தர எண்ணெய் பொறிப்பான் வெப்பமூட்டும் கூறுகள் நீண்ட ஆயுளைக் கொண்டுள்ளன, மேலும் அவற்றை நீண்ட காலம் பயன்படுத்தலாம்.
4. அதிக சக்தி:எண்ணெய் வாணலியின் ஆழமான வெப்பமூட்டும் குழாய் ஒப்பீட்டளவில் அதிக சக்தியைக் கொண்டுள்ளது, இது விரைவாக வறுக்கும் தேவையைப் பூர்த்தி செய்யக்கூடியது.
5. இடத்தைச் சேமிக்கும்:எண்ணெயில் பொரிக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய் ஒப்பீட்டளவில் சிறியதாக இருப்பதால், அது பொரிப்பானின் உட்புற இடத்தை மிச்சப்படுத்துகிறது.
6. சுத்தம் செய்ய எளிதானது:பெரும்பாலான மாடல்களில், வசதியான சுத்தம் மற்றும் பராமரிப்பிற்காக எளிதில் கழற்றக்கூடிய பாகங்கள் பொருத்தப்பட்டுள்ளன.
பொரித்த கோழி, ஹாம்பர்கர் உணவகங்கள் (KFC, மெக்டொனால்ட்ஸ் போன்றவை) அதிக சக்தி வாய்ந்த வர்த்தகப் பொறிப்பான்களை (சக்தி 3-10kW) பயன்படுத்துவதால், சூடாக்கும் குழாய்கள் அதிக வெப்பத்தைத் தாங்கக்கூடியதாகவும், அரிப்பை எதிர்க்கும் தன்மையுடையதாகவும் (துருப்பிடிக்காத எஃகு) இருக்க வேண்டும்.
தொடர்ச்சியான செயல்பாட்டிற்கு, விரைவான வெப்பமூட்டலும் வெப்பமூட்டும் குழாயின் வலுவான நிலைத்தன்மையும் தேவைப்படுகின்றன.
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314















