| தயாரிப்பு பெயர் | மின்சார குழாய் வடிவ ஆழமான எண்ணெய் வறுப்பான் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ, முதலியன. |
| வடிவம் | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் |
| காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | ஃபிரையர் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| முனையம் | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| முனைய வகை | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| ஜிங்வெய் ஹீட்டர் ஒரு தொழில்முறை டீப் ஃப்ரையர் வெப்பமூட்டும் குழாய் உற்பத்தியாளர் ஆகும், மின்சார வெப்பமூட்டும் குழாய்களைத் தனிப்பயனாக்குவதில் எங்களுக்கு 25 ஆண்டுகளுக்கும் மேலான அனுபவம் உள்ளது.சக்தியின்ஆழமான எண்ணெய் வறுப்பான் வெப்பமூட்டும் உறுப்புதேவைகளுக்கு ஏற்ப மாற்றியமைக்கவும் முடியும். குழாய் முனைக்கு நாங்கள் வழக்கமாக ஃபிளேன்ஜைப் பயன்படுத்துவோம்; ஃபிளேன்ஜின் பொருளாக எங்களிடம் துருப்பிடிக்காத எஃகு அல்லது செம்பு உள்ளது. | |
திடீப் ஃப்ரையர் வெப்பமூட்டும் குழாய்இது டீப் ஃப்ரையர்களில் பயன்படுத்துவதற்காக பிரத்யேகமாக வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு வெப்பமூட்டும் உறுப்பாகும். இது விரைவான மற்றும் சீரான வெப்பமூட்டலை வழங்குவதற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இதன் மூலம், சமைக்கும் போது உணவு சீரான வெப்பத்திற்கு உட்படுவதை உறுதிசெய்து, அதன் சுவையையும் ஊட்டச்சத்தையும் பாதுகாக்கிறது. இதன் பண்புகள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளன.எண்ணெய் டீப் ஃப்ரையர் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு:
1. திறமையான வெப்பமூட்டல்:ஃபிரையர் வெப்பமூட்டும் குழாய்திறமையான மின்சார வெப்ப மாற்றத் தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துவதால், குறுகிய நேரத்தில் விரைவாகச் சூடாக்கி, நிலையான வெப்ப வெளியீட்டை வழங்குகிறது.
2. சீரான வெப்பமூட்டல்:பொரிக்கும் செயல்முறையின் போது உணவு சீராகச் சூடேறுவதை உறுதி செய்வதற்கும், குறிப்பிட்ட இடங்களில் அதிகச் சூடாவதையோ அல்லது குளிர்ச்சியான பகுதிகளையோ தவிர்ப்பதற்கும், இது ஒரு மேம்படுத்தப்பட்ட வெப்பப் பரவல் அமைப்புடன் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.
3. நீடித்துழைக்கும் தன்மை:உயர்தர துருப்பிடிக்காத எஃகினால் ஆனது, நல்ல அரிப்பு எதிர்ப்பு மற்றும் உயர் வெப்பநிலை எதிர்ப்புத் திறனைக் கொண்டுள்ளது, இது நீண்ட கால நிலைத்தன்மையையும் பாதுகாப்பையும் உறுதி செய்கிறது.
4. எளிதான நிறுவல் மற்றும் பராமரிப்பு:குழாய் வடிவ எண்ணெய் வறுப்பான் வெப்பமூட்டும் உறுப்புவடிவமைப்பு எளிமையானது, நிறுவுவதற்கும் மாற்றுவதற்கும் சுலபமானது, சிறந்த பராமரிப்புத் திறனைக் கொண்டுள்ளது, மேலும் பராமரிப்புச் செலவுகளையும் நேரத்தையும் குறைக்கிறது.
1. வணிக மற்றும் வீட்டு சமையலறைகள் உட்பட அனைத்து வகையான ஆழமாகப் பொரிக்கும் சாதனங்களிலும் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது.
2. கடுகு எண்ணெய், வேர்க்கடலை எண்ணெய் போன்ற அனைத்து வகையான சமையல் எண்ணெய்களையும் சூடுபடுத்துவதற்கு ஏற்றது.
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314













