தயாரிப்பு அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு பெயர் | அரிசி வேகவைப்பானுக்கான மின்சார குழாய் வடிவ வெப்பமூட்டி வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ, முதலியன. |
| வடிவம் | நேராக, U வடிவம், W வடிவம் போன்றவை. |
| மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் |
| நீரில் காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | மூழ்கும் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| வடிவம் | நிபுணத்துவம் வாய்ந்த |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| முனைய வகை | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| திஅரிசி வேகவைப்பானுக்கான U வடிவ வெப்பமூட்டும் குழாய்எங்களிடம் ஸ்டெயின்லெஸ் ஸ்டீல் 201 மற்றும் ஸ்டெயின்லெஸ் ஸ்டீல் 304 ஆகிய மூலப்பொருட்கள் உள்ளன.மின்சார குழாய் வடிவ வெப்பமூட்டி வெப்பமூட்டும் உறுப்புஅரிசி வேகவைப்பான், வெப்ப நீராவிக் கலன், சூடான காட்சிப்பெட்டி போன்ற வணிகரீதியான சமையலறைப் பொருட்களுக்கு இது பயன்படுத்தப்படுகிறது. U வடிவ வெப்பமூட்டும் குழாயின் அளவை வாடிக்கையாளரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப தனிப்பயனாக்கலாம். குழாயின் விட்டத்தை 6.5மிமீ, 8.0மிமீ, 10.7மிமீ போன்ற அளவுகளில் தேர்ந்தெடுக்கலாம். | |
தயாரிப்பு உள்ளமைவு
திஅரிசி வேகவைக்கும் பெட்டியின் வெப்பமூட்டும் குழாய்இது அரிசி வேகவைக்கும் அலமாரிக்காகப் பிரத்யேகமாகப் பயன்படுத்தப்படும் ஒரு வகையான மின்சார வெப்பமூட்டும் சாதனம் ஆகும். இது அதிக செயல்திறன், நீடித்து உழைக்கும் தன்மை, பாதுகாப்பு போன்ற பண்புகளைக் கொண்டுள்ளது.
திஅரிசி வேகவைப்பானின் மின்சார வெப்பமூட்டும் குழாய்இது முக்கியமாக துருப்பிடிக்காத எஃகு குழாய் (304 அல்லது 201), உயர் வெப்பநிலை மின்தடைக் கம்பி மற்றும் படிக மெக்னீசியம் ஆக்சைடு தூள் ஆகியவற்றால் ஆனது. இந்த மின்சார வெப்பமூட்டும் குழாய்கள், அவற்றின் சிறந்த ஒட்டுமொத்த செயல்திறன் மற்றும் நீண்ட ஆயுளை உறுதி செய்வதற்காக, பொதுவாக உயர்தர இறக்குமதி செய்யப்பட்ட துருப்பிடிக்காத எஃகு குழாய்கள், உயர் வெப்பநிலை மெக்னீசியம் ஆக்சைடு தூள் மற்றும் உயர்தர மின்சார வெப்பமூட்டும் கம்பிகள் ஆகியவற்றால் செய்யப்படுகின்றன. துருப்பிடிக்காத எஃகு குழாயில், உயர் வெப்பநிலை மின்தடைக் கம்பிகள் ஒரு சுருள் வடிவத்தில் சீராகப் பரப்பப்பட்டுள்ளன. வெற்றிடமானது, நல்ல வெப்பக் கடத்துத்திறன் மற்றும் காப்புப் பண்புகளைக் கொண்ட படிக மெக்னீசியம் ஆக்சைடு தூளால் நிரப்பப்படுகிறது. இந்த அமைப்பு வெப்பத் திறனை மேம்படுத்துவது மட்டுமல்லாமல், வெப்பமூட்டலின் சீரான தன்மையையும் உறுதி செய்கிறது. மின்தடைக் கம்பி வழியாக மின்னோட்டம் பாயும்போது, அதனால் உருவாகும் வெப்பம் மெக்னீசியம் ஆக்சைடு தூள் வழியாக உலோகக் குழாயின் மேற்பரப்பிற்குப் பரவி, இறுதியாக வெப்பமூட்டும் நோக்கங்களுக்காக, சூடுபடுத்தப்பட்ட பகுதிக்கோ அல்லது காற்றுக்கோ மாற்றப்படுகிறது.
தயாரிப்பு வகை
அரிசி வேகவைப்பானின் வெப்பமூட்டும் குழாய், அவ்பொருளின் ஒரு முக்கிய பகுதியாகும், மேலும் அதன் வகைகள் முக்கியமாக பின்வருமாறு:
1. U-வடிவ வெப்பமூட்டும் குழாய்: U-வடிவ வெப்பமூட்டும் குழாய் பெரிய அரிசி வேகவைப்பானுக்கு ஏற்றது, இதன் வெப்பமூட்டும் விளைவு நிலையானது, மற்றும் வெப்பமூட்டும் வேகம் விரைவானது.
2. நேரியல் வெப்பமூட்டும் குழாய்: இந்த நேரியல் வெப்பமூட்டும் குழாய் சிறிய அரிசி வேகவைப்பானுக்கு ஏற்றது. இதன் திறன் குறைவு, வெப்பமூட்டும் பகுதி சிறியது, மேலும் இது சிறு அளவிலான பயன்பாட்டிற்கு உகந்தது.
3. சாதாரண மின்சார வெப்பக் குழாய்: சாதாரண மின்சார வெப்பக் குழாய் நடுத்தர அளவிலான அரிசி வேகவைப்பானுக்கு ஏற்றது. இதன் சக்தி அதிகம், சூடாக்கும் வேகம் விரைவானது, மற்றும் ஆயுட்காலம் நீண்டது.
உற்பத்தி செயல்முறை
சேவை
வளர்ச்சி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகள், வரைபடம் மற்றும் படம் பெறப்பட்டது.
மேற்கோள்கள்
மேலாளர் 1-2 மணி நேரத்திற்குள் விசாரணைக்குப் பதிலளித்து, விலைப்பட்டியலை அனுப்புவார்.
மாதிரிகள்
மொத்த உற்பத்திக்கு முன், பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்ப்பதற்காக இலவச மாதிரிகள் அனுப்பப்படும்.
உற்பத்தி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகளை மீண்டும் உறுதிசெய்துவிட்டு, பின்னர் உற்பத்தியை ஏற்பாடு செய்யுங்கள்.
ஆர்டர்கள்
மாதிரிகளை உறுதிசெய்தவுடன் ஆர்டர் செய்யவும்.
சோதனை
விநியோகத்திற்கு முன் எங்கள் தரக்கட்டுப்பாட்டுக் குழு பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்க்கும்.
பேக்கிங்
தேவைக்கேற்ப பேக்கிங் பொருட்கள்
ஏற்றுகிறது
தயாரான பொருட்களை வாடிக்கையாளரின் கொள்கலனில் ஏற்றுதல்
பெறுதல்
உங்கள் ஆர்டரைப் பெற்றுக் கொண்டேன்
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
•25 வருட ஏற்றுமதி மற்றும் 20 வருட உற்பத்தி அனுபவம்
•தொழிற்சாலை சுமார் 8000 சதுர மீட்டர் பரப்பளவைக் கொண்டுள்ளது.
•2021-ஆம் ஆண்டில், தூள் நிரப்பும் இயந்திரம், குழாய் சுருக்கும் இயந்திரம், குழாய் வளைக்கும் உபகரணங்கள் முதலியன உள்ளிட்ட அனைத்து வகையான மேம்பட்ட உற்பத்தி உபகரணங்களும் மாற்றப்பட்டிருந்தன.
•சராசரி தினசரி உற்பத்தி சுமார் 15000 துண்டுகள் ஆகும்.
• வெவ்வேறு கூட்டுறவு வாடிக்கையாளர்
•தனிப்பயனாக்கம் உங்கள் தேவைக்கேற்ப அமையும்.
சான்றிதழ்
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
தொழிற்சாலை படம்
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314














