| தயாரிப்பு பெயர் | மின்சார குழாய் நீர் மூழ்கும் வெப்பமூட்டி |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ, முதலியன. |
| வடிவம் | நேராக, U வடிவம், W வடிவம் போன்றவை. |
| மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் |
| நீரில் காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | மூழ்கும் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| வடிவம் | நிபுணத்துவம் வாய்ந்த |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| முனைய வகை | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| திகுழாய் நீர் மூழ்கும் வெப்பமூட்டிஎங்களிடம் ஸ்டெயின்லெஸ் ஸ்டீல் 201 மற்றும் ஸ்டெயின்லெஸ் ஸ்டீல் 304 ஆகிய மூலப்பொருட்கள் உள்ளன. ஃபிளேன்ஜ் அளவுகள் DN40 மற்றும் DN50 ஆகும். திறன் மற்றும் குழாய் நீளத்தை தேவைகளுக்கு ஏற்ப தனிப்பயனாக்கலாம். | |
திமூழ்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய்துருப்பிடிக்காத எஃகு குழாயில் மின்சார வெப்பமூட்டும் கம்பி நிரப்பப்படுகிறது, மற்றும் அதன் வெற்றிடப் பகுதி, சிறந்த வெப்பக் கடத்துத்திறன் மற்றும் காப்புத்தன்மை கொண்ட மெக்னீசியம் ஆக்சைடு தூளால் நிரப்பப்படுகிறது, பின்னர் பயனரின் தேவைக்கேற்ப பல்வேறு வடிவங்களில் இந்தக் குழாய் உருவாக்கப்படுகிறது. இது எளிய கட்டமைப்பு, அதிக வெப்பத் திறன், நல்ல இயந்திர வலிமை மற்றும் கடுமையான சூழல்களுக்கு ஏற்ற நல்ல தகவமைப்புத் திறனைக் கொண்டுள்ளது.மின்சார வெப்பமூட்டும் குழாய்பல்வேறு திரவங்களைச் சூடாக்கப் பயன்படும் இது, காற்று, எண்ணெய், நீர் போன்றவற்றைச் சூடாக்குவதற்கு ஏற்றது. இது உயர் வெப்பத் திறன், நீண்ட ஆயுட்காலம், உயர் இயந்திர வலிமை, எளிதான நிறுவல், பாதுகாப்பு மற்றும் நம்பகத்தன்மை போன்ற பண்புகளைக் கொண்டுள்ளது.
திகுழாய் வெப்பமூட்டும் உறுப்புநேரான ஒற்றை முனை வெப்பமூட்டும் குழாய், நேரான இரட்டை முனை வெப்பமூட்டும் குழாய், U-வடிவ வெப்பமூட்டும் குழாய், W-வடிவ வெப்பமூட்டும் குழாய், சிறப்பு வடிவ வெப்பமூட்டும் குழாய், சுருள் வடிவ வெப்பமூட்டும் குழாய் எனப் பல வகைகளில் பிரிக்கலாம். வாடிக்கையாளரின் தேவைக்கேற்ப மாற்றியமைக்கலாம்!
மின்சார மூழ்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய்இது மின் ஆற்றலை வெப்ப ஆற்றலாக மாற்றும் ஒரு சிறப்பு மின் பாகம் ஆகும். இதன் குறைந்த விலை, எளிதான பயன்பாடு, சுலபமாக நிறுவுதல் மற்றும் மாசு ஏற்படுத்தாத தன்மை ஆகியவற்றின் காரணமாக, இது பல்வேறு வெப்பமூட்டும் சந்தர்ப்பங்களில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது.
1. மின்சார வெப்பக் குழாய் அளவில் சிறியதாகவும், திறனில் பெரியதாகவும் உள்ளது: இந்த வெப்பமூட்டி முக்கியமாக கொத்துக் குழாய் வடிவ மின்சார வெப்பமூட்டும் கூறுகளைப் பயன்படுத்துகிறது.
2. விரைவான வெப்பப் பிரதிபலிப்பு, உயர் வெப்பநிலை கட்டுப்பாட்டுத் துல்லியம், உயர் விரிவான வெப்பத் திறன்.
3. உயர் வெப்பமூட்டும் வெப்பநிலை: ஹீட்டர் வடிவமைப்பின் அதிகபட்ச செயல்பாட்டு வெப்பநிலை 850℃-ஐ எட்டும், ஊடக வெளியீட்டு வெப்பநிலை சராசரியாக இருக்கும், மேலும் வெப்பநிலைக் கட்டுப்பாட்டுத் துல்லியம் அதிகமாக உள்ளது.
4. பரந்த பயன்பாட்டு வரம்புகள், வலுவான இணக்கம்: இந்த ஹீட்டரை வெடிப்புத் தடுப்பு அல்லது மக்கள் அதிகம் பயன்படுத்தும் இடங்களில் பயன்படுத்தலாம், இதன் வெடிப்புத் தடுப்புத் தரம் dIB மற்றும் C வரையிலும், அழுத்தம் 20MPa வரையிலும் தாங்கும்.
5. நீண்ட ஆயுள் மற்றும் அதிக நம்பகத்தன்மை: இந்த ஹீட்டர் சிறப்பான மின்சார வெப்பமூட்டும் அமைப்பைக் கொண்டு தயாரிக்கப்பட்டுள்ளது, இதன் வடிவமைப்பு மற்றும் மின்சுமை குறைவாக உள்ளது, மேலும் அடிக்கடி பராமரிப்பு தேவைப்படுவதால், இந்த மின்சார ஹீட்டரின் பாதுகாப்பும் ஆயுளும் பெரிதும் அதிகரிக்கின்றன.
6. முழுமையான செயல்மிகு கட்டுப்பாடு சாத்தியம்: ஹீட்டர் மின்சுற்று வடிவமைப்பின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப, வெளியேறும் வெப்பநிலை, வளிமண்டல அழுத்தம் மற்றும் பிற அளவுருக்களின் செயல்மிகு கட்டுப்பாட்டை எளிதாக்க முடியும், மேலும் இதனை கணினியுடன் பிணையப்படுத்தவும் முடியும். இதன் விளைவாக ஆற்றல் சேமிப்பு தெளிவாகத் தெரிகிறது, மேலும் மின் ஆற்றலால் உருவாக்கப்படும் வெப்பத்தில் கிட்டத்தட்ட 100% வெப்பமூட்டும் ஊடகத்திற்கு மாற்றப்படுகிறது.
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314













