தயாரிப்பு அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு பெயர் | ஆவியாக்கி பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டி |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ, முதலியன. |
| வடிவம் | நேராக, U வடிவம், W வடிவம் போன்றவை. |
| நீரில் மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் (சாதாரண நீர் வெப்பநிலை) |
| நீரில் காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| முன்னணி கம்பி நீளம் | 700-1000மிமீ (விருப்பத்திற்கேற்ப) |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| முனைய வகை | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| ஏர் கூலரில் உள்ள பனியை நீக்குவதற்கு எவாபரேட்டர் டிஃப்ராஸ்ட் ஹீட்டர் பயன்படுத்தப்படுகிறது, படத்தின் வடிவம்பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய்இது AA வகை (இரட்டை நேரான குழாய்), குழாயின் நீளம் உங்கள் ஏர்-கூலரின் அளவைப் பொறுத்து தனிப்பயனாக்கப்படும், எங்கள் அனைத்து டிஃப்ராஸ்ட் ஹீட்டர்களையும் தேவைக்கேற்பத் தனிப்பயனாக்கலாம். துருப்பிடிக்காத எஃகுகாற்று குளிர்விப்பானுக்கான பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய்குழாயின் விட்டத்தை 6.5 மிமீ அல்லது 8.0 மிமீ ஆக உருவாக்கலாம். முன்னணி கம்பிப் பகுதி கொண்ட குழாய், ரப்பர் தலையால் மூடப்பட்டிருக்கும். மேலும், இதன் வடிவத்தை U மற்றும் L வடிவங்களிலும் உருவாக்கலாம். பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாயின் திறன் ஒரு மீட்டருக்கு 300-400 வாட்ஸ் ஆக இருக்கும். | |
தயாரிப்பு உள்ளமைவு
குளிர்பதனக் கிடங்கில் உள்ள குறைந்த வெப்பநிலை காற்றில் நீர் உள்ளது. அந்த நீர் ஆவிசுருக்கியுடன் தொடர்பு கொள்ளும்போது, பனியும் பனிக்கட்டியும் உருவாகி, குளிரூட்டும் திறனைப் பாதிக்கிறது. இந்தப் பிரச்சனையைத் தீர்ப்பதற்காக, குளிர்பதனக் கிடங்கில் ஒரு விசிறி பனிநீக்க வெப்பக் குழாய் நிறுவப்படும். ஆவியாக்கி பனிநீக்க வெப்பமூட்டியானது வெப்பத்தை உருவாக்கி, ஆவிசுருக்கியின் மேற்பரப்பு வெப்பநிலையை உயர்த்தி, பனியையும் பனிக்கட்டியையும் உருக்கும்.
குளிர்பதனக் கிடங்கில் சீரான மற்றும் நிலையான வெப்பநிலையை உறுதி செய்வதற்காக, ஆவியாக்கியின் பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாயின் நிலையை விசிறிக்குக் கீழே அல்லது விசிறிக்குப் பின்னால் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும். இவ்வாறு, சூடான காற்றை குளிர்பதனக் கிடங்கு முழுவதும் சீராக அனுப்ப முடியும். அதனால், குளிர்பதனக் கிடங்கின் உள்ளே வெப்பநிலை சீராக அதிகரிக்கப்பட்டு, அதன் மூலம் ஆவிசுருக்கியில் பனி மற்றும் பனிக்கட்டி உருகும் வேகம் துரிதப்படுத்தப்படுகிறது. பனி நீக்கும் குழாய் தவறான இடத்தில் வைக்கப்பட்டால், அது குளிர்பதனக் கிடங்கில் குறிப்பிட்ட இடங்களில் வெப்பநிலை உயர்வையோ அல்லது உருகாத மூலைகளையோ எளிதில் ஏற்படுத்தும். இதன் விளைவாக, பனி மற்றும் பனிக்கட்டி முழுமையாக உருகாமல் போகும்.
ஏர்-கூலர் மாடலுக்கான பனி நீக்கும் ஹீட்டர்
தயாரிப்பு பயன்பாடு
பனி மற்றும் பனிக்கட்டி உருவாவதைத் தடுப்பதற்காக, குளிர்பதன மற்றும் உறைவிப்பு அமைப்புகளில் பனி உருக்கும் வெப்பமூட்டிகள் முதன்மையாகப் பயன்படுத்தப்படுகின்றன. அவற்றின் பயன்பாடுகள் பின்வருமாறு:
1. குளிரூட்டும் அமைப்புகள்:பனி உறைதல் ஏற்பட வாய்ப்புள்ள குளிரூட்டும் சுருள்களைக் கொண்ட குளிர்பதன அலகுகளில், பனியை உருக்கி அமைப்பின் குளிரூட்டும் திறனை மேம்படுத்துவதற்காக பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டிகள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
2. தொழில்துறை குளிரூட்டல்:உணவு பதப்படுத்தும் மற்றும் சேமிப்புக் கிடங்குகள் போன்ற, பெரிய அளவிலான குளிரூட்டல் தேவைப்படும் தொழில்கள், தங்களின் குளிரூட்டும் அமைப்புகளின் செயல்திறனைப் பராமரிக்கவும், பொருட்களின் தரத்தை உறுதி செய்யவும் பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டிகளைப் பயன்படுத்துகின்றன.
3. குளிர் அறைகள் மற்றும் உள்ளே சென்று வரக்கூடிய உறைவிப்பான்கள்:விரைவில் கெட்டுப்போகக்கூடிய பொருட்களை மொத்தமாகச் சேமித்து வைக்கும்போது, ஆவியாக்கிச் சுருள்களில் பனிக்கட்டி உருவாவதைத் தடுத்து, சீரான வெப்பநிலையைப் பராமரிப்பதற்காக, குளிர் அறைகளிலும் பெரிய உறைவிப்பான்களிலும் பனி உருக்கும் வெப்பமூட்டிகள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
4. குளிரூட்டப்பட்ட லாரிகள் மற்றும் கொள்கலன்கள்:குளிரூட்டப்பட்ட போக்குவரத்து அமைப்புகளில், பனிக்கட்டி உருவாவதைத் தடுப்பதற்கும், பயணத்தின் போது பொருட்கள் உகந்த நிலையில் இருப்பதை உறுதி செய்வதற்கும் பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டிகள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
உற்பத்தி செயல்முறை
சேவை
வளர்ச்சி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகள், வரைபடம் மற்றும் படம் பெறப்பட்டது.
மேற்கோள்கள்
மேலாளர் 1-2 மணி நேரத்திற்குள் விசாரணைக்குப் பதிலளித்து, விலைப்பட்டியலை அனுப்புவார்.
மாதிரிகள்
மொத்த உற்பத்திக்கு முன், பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்ப்பதற்காக இலவச மாதிரிகள் அனுப்பப்படும்.
உற்பத்தி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகளை மீண்டும் உறுதிசெய்துவிட்டு, பின்னர் உற்பத்தியை ஏற்பாடு செய்யுங்கள்.
ஆர்டர்கள்
மாதிரிகளை உறுதிசெய்தவுடன் ஆர்டர் செய்யவும்.
சோதனை
விநியோகத்திற்கு முன் எங்கள் தரக்கட்டுப்பாட்டுக் குழு பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்க்கும்.
பேக்கிங்
தேவைக்கேற்ப பேக்கிங் பொருட்கள்
ஏற்றுகிறது
தயாரான பொருட்களை வாடிக்கையாளரின் கொள்கலனில் ஏற்றுதல்
பெறுதல்
உங்கள் ஆர்டரைப் பெற்றுக் கொண்டேன்
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
•25 வருட ஏற்றுமதி மற்றும் 20 வருட உற்பத்தி அனுபவம்
•தொழிற்சாலை சுமார் 8000 சதுர மீட்டர் பரப்பளவைக் கொண்டுள்ளது.
•2021-ஆம் ஆண்டில், தூள் நிரப்பும் இயந்திரம், குழாய் சுருக்கும் இயந்திரம், குழாய் வளைக்கும் உபகரணங்கள் முதலியன உள்ளிட்ட அனைத்து வகையான மேம்பட்ட உற்பத்தி உபகரணங்களும் மாற்றப்பட்டிருந்தன.
•சராசரி தினசரி உற்பத்தி சுமார் 15000 துண்டுகள் ஆகும்.
• வெவ்வேறு கூட்டுறவு வாடிக்கையாளர்
•தனிப்பயனாக்கம் உங்கள் தேவைக்கேற்ப அமையும்.
சான்றிதழ்
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
தொழிற்சாலை படம்
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314















