தயாரிப்பு அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு பெயர் | ஆவியாக்கி பனி நீக்கும் வெப்பக் குழாய் |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ, முதலியன. |
| வடிவம் | நேராக, U வடிவம், W வடிவம் போன்றவை. |
| நீரில் மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் (சாதாரண நீர் வெப்பநிலை) |
| நீரில் காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| முன்னணி கம்பி நீளம் | 700-1000மிமீ (விருப்பத்திற்கேற்ப) |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| முனைய வகை | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| ஏர் கூலரில் பனியை உருக்குவதற்கு எவாபரேட்டர் டிஃப்ராஸ்ட் ஹீட்டர் குழாய் பயன்படுத்தப்படுகிறது, படத்தில் உள்ள வடிவம்பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய்இது AA வகை (இரட்டை நேரான குழாய்), குழாயின் நீளம் உங்கள் ஏர்-கூலரின் அளவைப் பொறுத்து தனிப்பயனாக்கப்படும், எங்கள் அனைத்து டிஃப்ராஸ்ட் ஹீட்டர்களையும் தேவைக்கேற்பத் தனிப்பயனாக்கலாம். ஆவியாக்கி பனி நீக்கும் வெப்பக் குழாயின் விட்டத்தை 6.5 மிமீ அல்லது 8.0 மிமீ ஆக உருவாக்கலாம். முன்னணி கம்பி கொண்ட குழாய்ப் பகுதி ரப்பர் தலையால் மூடப்பட்டிருக்கும். மேலும், இதன் வடிவத்தை U வடிவம் மற்றும் L வடிவத்திலும் உருவாக்கலாம். பனி நீக்கும் வெப்பக் குழாயின் திறன் ஒரு மீட்டருக்கு 300-400 வாட்ஸ் ஆக இருக்கும். | |
தயாரிப்பு உள்ளமைவு
ஆவியாக்கிச் சுருளில் பனிக்கட்டியும் பனியும் படிவதைத் தடுப்பதற்காக, உறைவிப்பான்கள் மற்றும் குளிர்சாதனப் பெட்டிகளில் பனிநீக்க வெப்பமூட்டி ஒரு இன்றியமையாத பகுதியாக விளங்குகிறது. படிந்துள்ள பனிக்கட்டியை உருக்குவதற்காக, அது சுருளை நோக்கி செலுத்தப்படும் கட்டுப்படுத்தப்பட்ட வெப்பத்தை உற்பத்தி செய்து செயல்படுகிறது. பனிநீக்கச் சுழற்சியின் ஒரு பகுதியாக, இந்த உருக்கும் செயல்முறையானது சாதனம் திறம்படச் செயல்படுவதை உறுதி செய்கிறது.
பொதுவாக அதிக எதிர்ப்புத்திறன் கொண்ட கம்பியால் செய்யப்படும் இந்த வெப்பமூட்டிகள், உறைவிப்பான் அல்லது குளிர்சாதனப் பெட்டியின் உட்பகுதிகளில் திட்டமிட்டுப் பொருத்தப்படுகின்றன. பனி இல்லாத சூழலைப் பராமரிப்பதற்காக, இந்த பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டியானது ஒரு டைமர் அல்லது தெர்மோஸ்டாட் மூலம் சீரான இடைவெளியில் இயக்கப்படுகிறது. இது, அந்தச் சாதனம் உகந்த முறையில் செயல்பட அனுமதிப்பதுடன், உணவு விரும்பிய வெப்பநிலையில் பாதுகாக்கப்படுவதையும் உறுதி செய்கிறது.
ஏர்-கூலர் மாடலுக்கான பனி நீக்கும் ஹீட்டர்
தயாரிப்பு பயன்பாடு
எவாபரேட்டர் டிஃப்ராஸ்ட் ஹீட்டரின் திறமையான பனி நீக்கும் திறன், அதனை குளிர்சாதனப் பெட்டிகள், குளிரூட்டிகள் மற்றும் பிற வீட்டு உபயோகப் பொருட்களில் பரவலாகப் பயன்படுத்தச் செய்கிறது. அதே நேரத்தில், திரவ மட்ட உணர்விகள், ஹீட்டர்கள், டைமர்கள் மற்றும் பிற கருவிகள் போன்ற துறைகளிலும் டிஃப்ராஸ்ட் வெப்பமூட்டும் குழாய் பயன்படுத்தப்படுகிறது, மேலும் அதன் நிலையான மற்றும் நம்பகமான செயல்திறன் தொழில்துறையில் பரவலாக அங்கீகரிக்கப்பட்டுள்ளது.
வீட்டு உபயோகப் பொருட்கள் துறையில், குளிர்சாதனப் பெட்டிக்கான பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய், பல வருட வளர்ச்சிக்குப் பிறகு உயர் செயல்திறன், நுண்ணறிவு மற்றும் ஆற்றல் சேமிப்பு ஆகிய தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்துள்ளது. பனி நீக்கும் செயல்திறனுடன், இது சுய-பாதுகாப்பு செயல்பாடு மற்றும் நுண்ணறிவு ஒழுங்குமுறை செயல்பாட்டையும் கொண்டுள்ளது. இதன் மூலம் வெப்பநிலை, ஈரப்பதம் மற்றும் பிற தரவுகளுக்கு ஏற்ப தானியங்கி கட்டுப்பாடு மற்றும் சரிசெய்தலை மேற்கொண்டு, ஆற்றல் செயல்திறனையும் மேம்படுத்துகிறது.
உற்பத்தி செயல்முறை
சேவை
வளர்ச்சி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகள், வரைபடம் மற்றும் படம் பெறப்பட்டது.
மேற்கோள்கள்
மேலாளர் 1-2 மணி நேரத்திற்குள் விசாரணைக்குப் பதிலளித்து, விலைப்பட்டியலை அனுப்புவார்.
மாதிரிகள்
மொத்த உற்பத்திக்கு முன், பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்ப்பதற்காக இலவச மாதிரிகள் அனுப்பப்படும்.
உற்பத்தி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகளை மீண்டும் உறுதிசெய்துவிட்டு, பின்னர் உற்பத்தியை ஏற்பாடு செய்யுங்கள்.
ஆர்டர்கள்
மாதிரிகளை உறுதிசெய்தவுடன் ஆர்டர் செய்யவும்.
சோதனை
விநியோகத்திற்கு முன் எங்கள் தரக்கட்டுப்பாட்டுக் குழு பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்க்கும்.
பேக்கிங்
தேவைக்கேற்ப பேக்கிங் பொருட்கள்
ஏற்றுகிறது
தயாரான பொருட்களை வாடிக்கையாளரின் கொள்கலனில் ஏற்றுதல்
பெறுதல்
உங்கள் ஆர்டரைப் பெற்றுக் கொண்டேன்
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
•25 வருட ஏற்றுமதி மற்றும் 20 வருட உற்பத்தி அனுபவம்
•தொழிற்சாலை சுமார் 8000 சதுர மீட்டர் பரப்பளவைக் கொண்டுள்ளது.
•2021-ஆம் ஆண்டில், தூள் நிரப்பும் இயந்திரம், குழாய் சுருக்கும் இயந்திரம், குழாய் வளைக்கும் உபகரணங்கள் முதலியன உள்ளிட்ட அனைத்து வகையான மேம்பட்ட உற்பத்தி உபகரணங்களும் மாற்றப்பட்டிருந்தன.
•சராசரி தினசரி உற்பத்தி சுமார் 15000 துண்டுகள் ஆகும்.
• வெவ்வேறு கூட்டுறவு வாடிக்கையாளர்
•தனிப்பயனாக்கம் உங்கள் தேவைக்கேற்ப அமையும்.
சான்றிதழ்
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
தொழிற்சாலை படம்
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314














