தயாரிப்பு அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு பெயர் | ஆவியாக்கி குழாய் பனி நீக்கும் அலுமினிய வெப்பமூட்டி |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 4.5 மிமீ, 6.5 மிமீ, முதலியன. |
| வடிவம் | நிபுணத்துவம் வாய்ந்த |
| மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் |
| காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | அலுமினிய பனி நீக்கும் ஹீட்டர் |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| முன்னணி கம்பி நீளம் | 700-1000மிமீ (விருப்பத்திற்கேற்ப) |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| முனைய வகை | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| பனி நீக்கும் அலுமினிய ஹீட்டர்குழாயின் மூலப்பொருள் அலுமினியக் குழாய் ஆகும். எங்களிடம் 4.5 மிமீ மற்றும் 6.5 மிமீ விட்டங்களில் குழாய்கள் உள்ளன. அலுமினியக் குழாய் ஹீட்டரின் வடிவம் மற்றும் அளவை வாடிக்கையாளரின் தேவைகளுக்கு ஏற்பத் தனிப்பயனாக்கலாம். தற்போது, நாங்கள் பலவற்றை உருவாக்கியுள்ளோம்அலுமினிய பனி நீக்கும் ஹீட்டர்முக்கியமாக எகிப்து மற்றும் பிற மத்திய கிழக்கு நாடுகளுக்கு ஏற்றுமதி செய்யப்படுகிறது, மேலும் விவரங்களுக்கு எங்களைத் தொடர்பு கொள்ளவும். | |
தயாரிப்பு உள்ளமைவு
வடிவமைப்பின் அம்சங்கள்அலுமினிய வெப்பமூட்டும் குழாய்களை பனி நீக்குதல்இவை நல்ல வெப்பக்காப்பு, நீர் எதிர்ப்பு மற்றும் மிகச்சிறந்த அரிப்பு எதிர்ப்புத் திறனைக் கொண்டுள்ளன. இவை பொதுவாக வெளிப்புறக் குழாய்ப் பொருளாக அலுமினியக் குழாயைப் பயன்படுத்துகின்றன, நல்ல அரிப்பு எதிர்ப்புத் திறனைக் கொண்டிருப்பதால், உறைவிப்பான் உபகரணங்களின் பணிச்சூழலுக்கு ஏற்றவாறு மாற்றியமைக்க முடியும். மேலும், இதன் உற்பத்தி செயல்முறைஅலுமினிய பனி நீக்கும் ஹீட்டர்தயாரிப்பின் தரம் மற்றும் செயல்திறனை உறுதி செய்வதற்காக, அடுப்பு வடிகால் சுத்திகரிப்பும் இதில் சேர்க்கப்படலாம்.அலுமினிய குழாய் பனி நீக்கும் ஹீட்டர்நீண்ட ஆயுட்காலம், நிலையான மின் செயல்திறன், உயர் மின்காப்பு எதிர்ப்பு, வலுவான மீச்சுமைத் தாங்கும் திறன், குறைந்த கசிவு மின்னோட்டம் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ள இது, நிலைத்தன்மை மற்றும் நம்பகத்தன்மை வாய்ந்ததுடன், குளிரூட்டும் சாதனங்களின் பராமரிப்பு மற்றும் செயல்பாட்டில் ஒரு இன்றியமையாத அங்கமாகும்.
உள் அமைப்புஅலுமினிய வெப்பமூட்டும் குழாய்மின்தடை கம்பி, கண்ணாடியிழை உள்ளகம் மற்றும் சிலிக்கான் ரப்பர் காப்பு அடுக்கு ஆகியவற்றை உள்ளடக்கியது. இந்த வடிவமைப்பு, வெப்பமூட்டும் குழாயின் காற்றுப்புகாத் தன்மையைச் சிறப்பாக்குகிறது, அது எளிதில் கழன்று விழாது, பாதுகாப்பு அபாயம் இல்லை, குறைந்த வெப்பமூட்டும் நேரம், குறைந்த ஆற்றல் நுகர்வு, அதிக வெப்பமூட்டும் திறன், நல்ல வெப்பநிலைச் சீர்மை ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது, மேலும் முழுமையாகப் பனியை உருக்கவும் முடியும்.
தயாரிப்பு பயன்பாடு
பனி நீக்கும் அலுமினிய வெப்பமூட்டும் குழாய்இது குளிர்பதன உபகரணங்களுக்காக பிரத்யேகமாக வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு வகையான மின் உறுப்பாகும், இது குளிர்பதன உபகரணங்களை மின்சாரத்தால் சூடாக்கி பனியை உருக்குவதற்குப் பயன்படுத்தப்படுகிறது. இந்த வகையான வடிவமைப்பானதுஅலுமினிய வெப்பமூட்டும் குழாய்அதிக உள்ளக ஈரப்பதம், குறைந்த வெப்பநிலை, அடிக்கடி ஏற்படும் வெப்ப மற்றும் குளிர் அதிர்ச்சி போன்ற உறையவைக்கும் சாதனத்தின் பணிச்சூழலின் பண்புகளைக் கருத்தில் கொண்டு, அந்தச் சாதனத்தில் அது சாதாரணமாகச் செயல்படுவதை உறுதி செய்வதற்காக, சிறப்பு கட்டமைப்பும் பொருட்களும் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.அலுமினிய பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய்இது பொதுவாக கூலர், குளிர்சாதனப் பெட்டி, உறைவிப்பான் மற்றும் பிற குளிர்பதன சாதனங்களில் பொருத்தப்படுகிறது. இது மின்சார வெப்பமூட்டல் மூலம் பனியை உருகச் செய்து, சாதனங்களின் இயல்பான செயல்பாட்டையும் திறமையான வேலையையும் பராமரிக்க உதவுகிறது.
உற்பத்தி செயல்முறை
சேவை
வளர்ச்சி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகள், வரைபடம் மற்றும் படம் பெறப்பட்டது.
மேற்கோள்கள்
மேலாளர் 1-2 மணி நேரத்திற்குள் விசாரணைக்குப் பதிலளித்து, விலைப்பட்டியலை அனுப்புவார்.
மாதிரிகள்
மொத்த உற்பத்திக்கு முன், பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்ப்பதற்காக இலவச மாதிரிகள் அனுப்பப்படும்.
உற்பத்தி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகளை மீண்டும் உறுதிசெய்துவிட்டு, பின்னர் உற்பத்தியை ஏற்பாடு செய்யுங்கள்.
ஆர்டர்கள்
மாதிரிகளை உறுதிசெய்தவுடன் ஆர்டர் செய்யவும்.
சோதனை
விநியோகத்திற்கு முன் எங்கள் தரக்கட்டுப்பாட்டுக் குழு பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்க்கும்.
பேக்கிங்
தேவைக்கேற்ப பேக்கிங் பொருட்கள்
ஏற்றுகிறது
தயாரான பொருட்களை வாடிக்கையாளரின் கொள்கலனில் ஏற்றுதல்
பெறுதல்
உங்கள் ஆர்டரைப் பெற்றுக் கொண்டேன்
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
•25 வருட ஏற்றுமதி மற்றும் 20 வருட உற்பத்தி அனுபவம்
•தொழிற்சாலை சுமார் 8000 சதுர மீட்டர் பரப்பளவைக் கொண்டுள்ளது.
•2021-ஆம் ஆண்டில், தூள் நிரப்பும் இயந்திரம், குழாய் சுருக்கும் இயந்திரம், குழாய் வளைக்கும் உபகரணங்கள் முதலியன உள்ளிட்ட அனைத்து வகையான மேம்பட்ட உற்பத்தி உபகரணங்களும் மாற்றப்பட்டிருந்தன.
•சராசரி தினசரி உற்பத்தி சுமார் 15000 துண்டுகள் ஆகும்.
• வெவ்வேறு கூட்டுறவு வாடிக்கையாளர்
•தனிப்பயனாக்கம் உங்கள் தேவைக்கேற்ப அமையும்.
சான்றிதழ்
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
தொழிற்சாலை படம்
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314













