தயாரிப்பு அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு பெயர் | டோஸ்டர் ஓவன் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ, முதலியன. |
| வடிவம் | நேராக, U வடிவம், W வடிவம் போன்றவை. |
| மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் |
| நீரில் காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | அடுப்பு வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| வடிவம் | நிபுணத்துவம் வாய்ந்த |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| முனைய வகை | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| திடோஸ்டர் ஓவன் வெப்பமூட்டும் உறுப்புமைக்ரோவேவ், ஸ்டவ், எலக்ட்ரிக் கிரில் ஆகியவற்றிற்குப் பயன்படுத்தப்படுகிறது. ஓவன் ஹீட்டரின் வடிவத்தை வாடிக்கையாளரின் வரைபடங்கள் அல்லது மாதிரிகளுக்கு ஏற்ப தனிப்பயனாக்கலாம். குழாயின் விட்டத்தை 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ அல்லது 10.7 மிமீ எனத் தேர்ந்தெடுக்கலாம். ஜிங்வெய் ஹீட்டர் ஒரு தொழில்முறை வெப்பமூட்டும் குழாய் தொழிற்சாலையாகும், இதன் மின்னழுத்தம் மற்றும் திறன்அடுப்பு வெப்பமூட்டும் உறுப்புதேவைக்கேற்ப மாற்றியமைத்துக் கொள்ளலாம். மேலும், அடுப்பின் வெப்பமூட்டும் குழாயை பதப்படுத்தலாம், அவ்வாறு பதப்படுத்திய பிறகு குழாயின் நிறம் அடர் பச்சையாக மாறிவிடும். | |
தயாரிப்பு உள்ளமைவு
திஅடுப்பு வெப்பமூட்டும் குழாய்இது உலர் எரிப்பு வெப்பமூட்டும் குழாய்களில் ஒன்றாகும், மேலும் உலர் எரிப்பு மின்சார வெப்பமூட்டும் குழாய் என்பது காற்றில் வெளிப்பட்டு உலர்வாக எரிக்கப்படும் மின்சார வெப்பமூட்டும் குழாயைக் குறிக்கிறது. இதன் உள்ளேஅடுப்பு வெப்பமூட்டும் உறுப்புஇது ஒரு வெப்பமூட்டும் கம்பி ஆகும், மேலும் இதன் நடுப்பகுதி மாற்றியமைக்கப்பட்ட MgO தூளால் காப்பிடப்பட்டு, கட்டாய வெப்பச்சலனம் மூலம் சூடுபடுத்தப்படுகிறது. ஓவன் ஹீட்டர் குழாயின் வெளிப்புறப் பகுதி, பசுமைப் பதப்படுத்தலுக்குப் பிறகு அடர் பச்சை நிற துருப்பிடிக்காத எஃகால் ஆனது. எனவே, ஓவனில் உள்ள ஹீட்டர் குழாய் அழுக்காகவோ அல்லது சாம்பல் நிறமாகவோ இல்லாமல், அடர் பச்சை நிறத்தில் இருப்பதை நாம் அடிக்கடி காண்கிறோம்.
அடுப்பு வெப்பமூட்டும் குழாய்பொதுவாகப் பயன்படுத்தப்படும் U, W அல்லது நேரான தண்டு வடிவ மின்சார வெப்பமூட்டும் குழாய், நிக்கல் குரோமியம் கலப்புலோக வெப்பமூட்டும் கம்பி, துருப்பிடிக்காத எஃகுக் குழாய் மற்றும் மேம்படுத்தப்பட்ட உயர் வெப்பநிலை மெக்னீசியம் தூள் ஆகியவற்றால் ஆனது. இது அதிக வெப்பத் திறன், நீண்ட ஆயுட்காலம், எளிதான நிறுவல், நல்ல இயந்திர வலிமை மற்றும் பிற நன்மைகளைக் கொண்டுள்ளது. இதன் வடிவம், மின்னழுத்தம் மற்றும் திறன் ஆகியவற்றை வாடிக்கையாளரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப மாற்றியமைக்க முடியும்.
தயாரிப்பு அம்சங்கள்
1. அழுத்தம், அரிப்பு மற்றும் உயர் வெப்பநிலை எதிர்ப்புத்திறன்
2. திடமான துருப்பிடிக்காத எஃகு பற்றவைப்பு முறை, சிறந்த மூலப்பொருள், நீண்ட ஆயுட்காலம்.
3. அதிக அடர்த்தி கொண்ட மையப்படுத்தப்பட்ட, கச்சிதமான கட்டமைப்பு, நல்ல நிலைத்தன்மை.
4. வாடிக்கையாளரின் தேவைகள் மற்றும் வரைபடங்களுக்கு ஏற்ப மாற்றியமைத்துக்கொள்ளலாம்.
5. பொதுவாக கிரில் ஓவனின் வெப்பமூட்டும் உறுப்பானது, ஓவன் ஈரப்பதப் பதப்படுத்தல் முறையைப் பயன்படுத்துகிறது, அதன் நிறம் வெளிர் பழுப்பு (beige) நிறத்தில் இருக்கும், மேலும் அதை உயர் வெப்பநிலையில் பதப்படுத்தலாம். மின்சார வெப்பமூட்டும் குழாயின் மேற்பரப்பு நிறம் கருப்பு அல்லது அடர் பச்சை நிறத்தில் இருக்கும்.
ஜிங்வே பட்டறை
உற்பத்தி செயல்முறை
சேவை
வளர்ச்சி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகள், வரைபடம் மற்றும் படம் பெறப்பட்டது.
மேற்கோள்கள்
மேலாளர் 1-2 மணி நேரத்திற்குள் விசாரணைக்குப் பதிலளித்து, விலைப்பட்டியலை அனுப்புவார்.
மாதிரிகள்
மொத்த உற்பத்திக்கு முன், பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்ப்பதற்காக இலவச மாதிரிகள் அனுப்பப்படும்.
உற்பத்தி
தயாரிப்புகளின் விவரக்குறிப்புகளை மீண்டும் உறுதிசெய்துவிட்டு, பின்னர் உற்பத்தியை ஏற்பாடு செய்யுங்கள்.
ஆர்டர்கள்
மாதிரிகளை உறுதிசெய்தவுடன் ஆர்டர் செய்யவும்.
சோதனை
விநியோகத்திற்கு முன் எங்கள் தரக்கட்டுப்பாட்டுக் குழு பொருட்களின் தரத்தைச் சரிபார்க்கும்.
பேக்கிங்
தேவைக்கேற்ப பேக்கிங் பொருட்கள்
ஏற்றுகிறது
தயாரான பொருட்களை வாடிக்கையாளரின் கொள்கலனில் ஏற்றுதல்
பெறுதல்
உங்கள் ஆர்டரைப் பெற்றுக் கொண்டேன்
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
•25 வருட ஏற்றுமதி மற்றும் 20 வருட உற்பத்தி அனுபவம்
•தொழிற்சாலை சுமார் 8000 சதுர மீட்டர் பரப்பளவைக் கொண்டுள்ளது.
•2021-ஆம் ஆண்டில், தூள் நிரப்பும் இயந்திரம், குழாய் சுருக்கும் இயந்திரம், குழாய் வளைக்கும் உபகரணங்கள் முதலியன உள்ளிட்ட அனைத்து வகையான மேம்பட்ட உற்பத்தி உபகரணங்களும் மாற்றப்பட்டிருந்தன.
•சராசரி தினசரி உற்பத்தி சுமார் 15000 துண்டுகள் ஆகும்.
• வெவ்வேறு கூட்டுறவு வாடிக்கையாளர்
•தனிப்பயனாக்கம் உங்கள் தேவைக்கேற்ப அமையும்.
சான்றிதழ்
தொடர்புடைய தயாரிப்புகள்
தொழிற்சாலை படம்
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314














