| தயாரிப்பு பெயர் | பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டி குளிர் சேமிப்பு வெப்பமூட்டும் குழாய் |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ, முதலியன. |
| வடிவம் | நேராக, U வடிவம், W வடிவம் போன்றவை. |
| நீரில் மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் (சாதாரண நீர் வெப்பநிலை) |
| நீரில் காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| முன்னணி கம்பி நீளம் | 700-1000மிமீ (விருப்பத்திற்கேற்ப) |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| முனைய வகை | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| திகுளிர்பதனக் கிடங்கு பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய்வடிவத்தை U வடிவமாகவோ, இரட்டை நேரான குழாயாகவோ உருவாக்கலாம். நீளம் மற்றும் திறன் ஆகியவை வாடிக்கையாளரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப தனிப்பயனாக்கப்படும். குழாயின் விட்டத்தை 6.5 மிமீ அல்லது 8.0 மிமீ ஆகத் தேர்ந்தெடுக்கலாம். இதன் திறன்...பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய்பொதுவாக ஒரு மீட்டருக்கு 300-400W ஆக இருக்கும், மேலும் வெப்பமூட்டும் குழாய் மற்றும் வெளிவழித்தடத்தின் இணைப்புப் பகுதி, சிறந்த நீர் எதிர்ப்புத் திறனைக் கொண்டிருப்பதற்காக, ரப்பர் தலை வெப்ப அழுத்தக் கொண்டு சீல் செய்யப்பட்டுள்ளது. | |
குளிர்பதன சேமிப்பு பனி நீக்கும் ஹீட்டர்பனி மற்றும் பனிக்கட்டி உருவாவதைத் தடுக்கப் பயன்படும் ஒரு வெப்பமூட்டியாகும், இது பொதுவாக குளிர்பதனம், உறைவித்தல், காற்றுப் பதனப்படுத்துதல், உறைவிப்பான்கள் மற்றும் பிற துறைகளில் பயன்படுத்தப்படுகிறது.பனி நீக்கும் வெப்பமூட்டும் குழாய்இது முக்கியமாக துருப்பிடிக்காத எஃகு குழாய், மின்சார வெப்பமூட்டும் கம்பி மற்றும் படிக வடிவிலான மாற்றியமைக்கப்பட்ட மெக்னீசியம் ஆக்சைடு தூள் ஆகியவற்றால் ஆனது, இது மேற்பரப்பு வெப்பநிலையை விரைவாக உயர்த்தி, நீர் துளிகள் உறைவதையும் பனி உறைதலையும் தடுக்கிறது. இதன் நீளம், வடிவம் மற்றும் அளவுபனி நீக்கும் ஹீட்டர்வாடிக்கையாளரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப மாற்றியமைக்க முடியும்.குளிர்சாதனப் பெட்டி பனி நீக்கும் ஹீட்டர்உயர் வெப்பநிலையில் பதப்படுத்தலாம். பதப்படுத்திய பிறகு, வெப்பமூட்டும் குழாயின் மேற்பரப்பு அடர் பச்சை நிறமாக இருக்கும்.
விவரக்குறிப்புகள்குளிர் சேமிப்பு வெப்பமூட்டும் குழாய்முக்கியமாக குழாயின் விட்டம், நீளம், மின்னழுத்தம், திறன் மற்றும் பிற அளவுருக்களால் தீர்மானிக்கப்படுகின்றன.
1. குழாய் விட்டம்: 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ, முதலியன.
2. நீளம்: பாகங்களுக்கு இடையேயான தூரம் மற்றும் நிறுவல் தேவைகளைக் கருத்தில் கொண்டு, உண்மையான பயன்பாட்டுச் சூழலுக்கு ஏற்ப நிர்ணயிக்கப்பட வேண்டும்.
3. மின்னழுத்தம்: பொதுவாக 110V அல்லது 220V.
4. திறன்: பகுதியைச் சூடாக்க வேண்டிய தேவை மற்றும் வெப்பநிலை மாற்றத்தைப் பொறுத்து, பொதுவாக 300-400W/m² க்கு இடையில் நிர்ணயிக்கப்படும்.
பல்வேறு துறைகளின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்யும் வகையில், மேற்கூறிய அளவுருக்களைக் குறிப்பிட்ட பயன்பாட்டிற்கு ஏற்ப சரிசெய்து கணக்கிடலாம்.
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314













