| தயாரிப்பு பெயர் | மின்சார அடுப்பு வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| ஈரப்பதம் நிலை மின்காப்பு எதிர்ப்பு | ≥200MΩ |
| ஈரப்பத வெப்ப சோதனைக்குப் பிறகு மின்காப்பு மின்தடை | ≥30MΩ |
| ஈரப்பத நிலை கசிவு மின்னோட்டம் | ≤0.1mA |
| மேற்பரப்பு சுமை | ≤3.5W/cm2 |
| குழாய் விட்டம் | 6.5 மிமீ, 8.0 மிமீ, 10.7 மிமீ, முதலியன. |
| வடிவம் | நிபுணத்துவம் வாய்ந்த |
| மின்தடை மின்னழுத்தம் | 2,000V/நிமிடம் |
| நீரில் காப்பிடப்பட்ட எதிர்ப்பு | 750 மெகா ஓம் |
| பயன்படுத்து | அடுப்பு வெப்பமூட்டும் உறுப்பு |
| குழாய் நீளம் | 300-7500 மிமீ |
| வடிவம் | நிபுணத்துவம் வாய்ந்த |
| ஒப்புதல்கள் | சிஇ/ சிக்யூசி |
| முனைய வகை | தனிப்பயனாக்கப்பட்ட |
| திமின்சார அடுப்பு வெப்பமூட்டும் உறுப்பு6.5 மிமீ அல்லது 8.0 மிமீ குழாய் விட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம், அளவு மற்றும் வடிவத்தைத் தேவைகளுக்கு ஏற்பத் தனிப்பயனாக்கலாம். குழாயின் விட்டம் 304 துருப்பிடிக்காத எஃகினால் ஆனது, மற்ற குழாய் பொருட்களையும் தனிப்பயனாக்கலாம். | |
துருப்பிடிக்காத எஃகுஅடுப்பு வெப்பமூட்டும் உறுப்புஇது இரண்டு தலைகளைக் கொண்ட உருளை வடிவ மின்சார வெப்பமூட்டும் உறுப்பாகும். இது துருப்பிடிக்காத எஃகு உறையால் பாதுகாக்கப்படுகிறது. பெரும்பாலும் இரட்டைத் தலை வெப்பமூட்டியானது, ஊசி அழுத்திகள், வெப்பமூட்டும் தட்டுகள் அல்லது பல்வேறு கருவிகள் போன்ற திடப்பொருட்களைச் சூடாக்கப் பயன்படுத்தப்படுகிறது. சில நிபந்தனைகளின் கீழ், நீர் அல்லது வாயுக்களைச் சூடாக்கவும் இரட்டைத் தலை வெப்பமூட்டியைப் பயன்படுத்தலாம். தொழில்நுட்பத்தின் தேர்வு, தேவைப்படும் தொழில்நுட்ப விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் பயன்பாட்டைப் பொறுத்து அமையும். நீங்கள் தேடும் தயாரிப்பு எது என்று உங்களுக்குத் துல்லியமாகத் தெரியாதபோது, உங்கள் தேவைகளுக்கு ஏற்ற சிறந்த தீர்வை நாங்கள் பரிந்துரைப்போம்.
1. நீண்ட ஆயுள்
2. விரைவாக சூடாக்கவும்
3. பாதுகாப்பு மற்றும் சுற்றுச்சூழல் பாதுகாப்பு
4. நிறுவுவது எளிது.
5. குறைந்த செலவு, நீண்ட ஆயுட்காலம், அதிக செயல்திறன்.
6. வடிவம், மேற்பரப்பு, விவரக்குறிப்புகள் போன்றவை உட்பட விருப்பத்திற்கேற்ப மாற்றியமைக்கலாம்.
விசாரணைக்கு முன், கீழே உள்ள விவரக்குறிப்புகளை எங்களுக்கு அனுப்பவும்:
1. வரைபடம் அல்லது உண்மையான படத்தை எங்களுக்கு அனுப்புதல்;
2. ஹீட்டரின் அளவு, திறன் மற்றும் மின்னழுத்தம்;
3. ஹீட்டரின் ஏதேனும் சிறப்புத் தேவைகள்.
தொடர்புகள்: ஆமி ஜாங்
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
வாட்ஸ்அப்: +86 15268490327
ஸ்கைப்: amiee19940314














